Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samaki wa Magufuri kugawiwa bure kesho kutwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Nov 10, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wale samaki waliokamatwa, wataanza kugawiwa kesho kutwa kwa wale waliotuma maombi tu, Waziri Maghufuri ametamka hayo leo hii muda mfupi uliopita,

    Sijui kiafya kama zimekaguliwa na wataalamu,
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu!
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanadai eti wakiwauza, kuna uwezekano wa maalamia waliowatuma kuwanunua, na ni vyema watanzani wakafaidi maliasiri yao,

    Kwa hiyo walisubili watuvulie ndio tupate kufaidi maliasiri yetu?
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa siku zote hizo walikuwa wanangoja nini kuwagawa??
     
Loading...