Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samaki wa Japan wanauzwa huku nyuma ya K-Net Cafe-Kawe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    KWA WANAOPITA NYUMA YA HILI JENGO KUKIMBIA FOLEN MTAONA KUNA CANTER
    MOJA LIMEJAZA MASAMAKI YAMEBANDIKWA KWENYE COVER YAKE AFCAST SIKUSOMA VIZURI LEBO YAKE
    ALAFU WAMEANDIKA MADE IN TANZANIA HUKU WAMAM KWA VIJANA WAKIGOMBANIA

    TULIPODADISI TUKAAMBIWA NI MOJA YA KALE KAMZIGO KA JAPAN NA KIMETOLEWA FASTA
    KIMALIZIKE HUKU HUKU WAKIDAI WATU WA KAWE NA MBEZI BEACH AWAKUBAHATIKA KUPATA
    ILE MIZIGO YA KWANZA..HATA HIVYO KWA MBELE KULIKUWA NA MAPOLISI WENYE BUNDUKI
    WAWILI WAKILINDA SASA SIJUI WANALINDA NINI IKABDI TUKIMBIILIE KWANZA KWA MABWANA ZETU
    (oFISINI) MLIOKARIBU EMBU TUJUZENI NIKWELI MADE IN TANZANIA .
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Familia ya Rais wa awamu ya pili ndiyo iliyoanzisha kutuuzia condemned beer "stela artois" hatushangai serikali hii ikitulisha nuke contaminated kitoweo- tumeshindwa kujifunza kwa serikali ya awamu ya III iliyothubutu kuteketeza ngano mbovu. Tujiandae kulea vilema kama wa hiloshima na nagasaki. Shame upon the gvt.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    dah! So sad! Watu hawana utu kabisa
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanataka kutuua taratibu.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ufe mara mbili ulimkafu kama ulikunywaga stella artois sumu yake inakuondoa polepole anyway mungu sijui atuepushije
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,589
    Trophy Points: 280
    Pdidy hebu twende taratibu kidogo, kwani samaki wana sifa ya kuitwa made in?
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama umewahi kununua samaki wa hii kampuni kabla ya shida za japan makaratasi yao yote juu wameandika made in tanzania wakikuamsha ni sato,sangara,kipumu na wengineo sasa wa japan nao wanatuwekea hii sijui
    amenikumbusha mbali sana kuna jamaa alipata hela za mawe akawa ameajiri watu arusha anatengeneza viatu vizuri mbaya
    nina sample yake kama ujajivua gamba la tanzania niambie nikupitishie uone wachache walikuwa wananua hasa wazungu
    yule bana nilipofika kariako nilimuhangaikia sana kupata chumba tukapata cha laki 2 kwa mwezi akahisi anaibiwa alipokuja akahakikisha akatoa za mwaka ...nikampeleka kwa jamaa mmoja mjasiriamali mshauri nasaha..akamwelekeza avipige made in uk,china, nakwambia kila wiki anashusha zigo lenye akili anavyouza na kia baada ya miezi sita napewa 5pairs free ...so kuna watu wakiandikiwa made in tanzania wanafurahia na wengine tukiona made n china mashaalaah tunajua mkombozi kaingia
    lakini ukweli vinatokea pale kimandolu tena amechukua nyumba ya mtu anatengenezea huko na vijana wake vvikikaribia chalinze vinaitwa made in uk ....
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Usinipandishe presha mtu wangu,za mwaka 90 zitakuwa bado zinani kill gently tu?
     
  9. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii ni balaa sasa maana hii inchi loh!!
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sio hao samaki tu TZ sasa hivi vitu vingi vime expire
    mfano chunguza mabox mengi ya juice,dawa,kwa ujumla bidhaa nyingi
    sana wengine huwa wana update kwa mihuri yao!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna thread nimeiona imenukuhu kauli ya Serikali kuwa itahakikisha hao samaki waliopo sokoni wanapatikana wote.
    Sasa hao waliopo Kawe sijui bado hawajastukiwa?!!
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Daah, wale wa Magufuli niliwaonja, watamu sana! Hao wenye mionzi nitawatafuta tu nionje walau wawili!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ukimaliza hapo anza kujitengenezea matanga yako mwenyewe!!!
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,028
    Likes Received: 6,715
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ASA TULE NINI BROILER VIMEO MICHICHA WANAMWAGILIZIA NGAO!AAAH KIFO KIFO KIFO KIFOOOOO KWANINI HAUNA HURUMAAAA
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu wala sio mbali nenda pale imalaseko posta
    nilinunua mkate nikafika nyumbani nikakuta wameandika unaexpire wiki mojailiopita nilipoingia nikakuta bado mienzake inasubiri wa kufa nayo
    nikawarudishia sikujua kama walienda kubadilisha lebo ama lah ...yaani vifo vingi tanzania si mapenzi ya Mungu bali Tamaa za watu
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ndbalema nilivyoona leo kuna dalili samakiwote wakauzika ila inaonekana lile zigo lilikuwa linaelekeapande ya bagamoyo..kama sijakosea wakaamua kuikumbuka kawe na mbezi beach ili wawaachie kale kabahari maskini watu wenyewe wachache sijui wanataka kumaliza wangapi..embu mkurugenzi tuabalishe na nakwambia walahi mama yangu mwanamke nilivyowaona tu niwa tamu sijui ukila na mbaya zaidi watakachofanya wanakupata kwenye
    kukaanga akika uoni mionzi yote inafia tumboni
     
  17. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wahusika wanajua kinachoendelea hayo ya askari na bunduki ni kiini macho tu,kama wanajali kweli afya za watu huu mzigo ungebakia melini na kurudi ulikotoka,wanasubiri makelele yapungue,waendelee na biashara yao ya kuuza sumu.
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa hili Serikali imekosea na inawabidi wachukue hatua kali sana kwa wote waliohusika kwa namna moja au nyingine katika kuhakikisha samaki hao wanaingia Tanzania.

    Nashauri washitakiwe kwa kesi ya mauaji
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,589
    Trophy Points: 280
    Na kama ni mywaji wa bia za kopo hasa Castle Lager inabidi uwe makini sana, nyingi zinaexpire zikiwa zipo kwenye kaunta za bar. nina uhakika na ushahidi wa hili.
    Imenilazimu nirudi kwenye mibia ya chupa.
     
  20. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Samaki toka japani.......tena wenye mionzi ya nuclear.... then mtu akitaka kusema kule bungeni wanamtoa nje.... kweli serikali yetu imejipanga kutuua.
     
Loading...