Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samaki samaki

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by futikamba, Oct 15, 2011.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipo hapa mlimani city samaki & kiasi f'lani leo akili yangu imefanya kazi kidogo yakulinganisha. Nimegundua kuwa biashara kweli ni creativity, na huyu jiran yetu wa chicken hut ana akili kiasi f'lani sana. Since ameona mzungu masai anauza samaki 2 yeye akaleta kuku kwa pembeni. Nafikiri ingependeza kama yule jamaa wa mwisho pale angeuza mdudu, biashara ingenoga sana asee.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    so whats the rationale of this post to JF members?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hoja nzuri ila iwekee mashiko zaidi....
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    prawns pili pili
     
  5. Nkosi

    Nkosi Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ndo ww upo hapa jirani yangu!wewe utakuwa arsenal tu
     
  6. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nachangamsha jamvi... Huenda ukawa na mtaji wa kumng'oa yule delicious (sijui!!), ukawekz wewe mbuzi katoliki na ukafanya biashara kubwa sana. Ni wazo 2..
     
  7. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamnaa... Wala huwezi kunisanukia mkuu.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahah..hapo samaki kwa maduu tu!
    Mwanamume mwenye akili hawezi kukaa hapo!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unajua strategy ni strategy tu!!
    Kama samaki samaki wahudumu ni vi-portable, wewe wa pembeni unaweka vitu vya hivi!!!
    [​IMG]
     
  10. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lol!! Kunae supu hapa inaitwa haileselasi.... Inayo majani mingi, cjui wameweka na yale ya 'KONDENI'?
     
  11. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona mi nawaona wengi 2 wanamendea watoto wa chuo?
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwa nini wewe usiweke huyo mdudu hapo pembeni ili ufaidike ma samaki samaki.
     
  13. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Hata cjaona hio picha asee... Ningeonaa.................
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanaume walio wengi hapo ni watoto wa mama! Jaribu kuangalia sura zao! Au wale ambao ndio wanakuja mjini kwa mara ya kwanza!
     
  15. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sina mtaji.... Kama unaweza kufadhili leta mshiko tukuonyeshe kazi.
     
  16. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lol!!! You might be right... Kwikwikwi.... Ngoja niwachunguze.
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kama ulikuwepo, wengi wao ukiwaangalia wana pua kama yakwako
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh!
    so huyo hapo ni SAMAKI SAMAKI,
    Jirani CHICKEN HUT.
    Ushahuri jamaa angeanzisha MDUDU(pork aka kitimoto aka NOAH )
    Vipi nikianzisha PWEZA & NGISI , Italipa? au na wenyewe ni SAMAKI?
    Vipi nyama pori na menu za ASILI? Watakula kweli?
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    omba akuandikie kwa kiingereza bana sema ujaelewa alichoandika acha kuuliza upupu bana!!!ngoja niende mliman city mie kula wadudu
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    kuna jiran yangu huku mbezi beach anauza konokono vipi mkuu itaipa huko maana soko la wachina pale kawe lote linaamia huko
     
Loading...