Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samaki na kundi la meli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Aug 12, 2009.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siku moja mwalimu alikuwa akiwafundisha wanafunzi wake makundi mbalimbali ya viumbe hai,siku hiyo aliamua kuanza kwa kuwauliza maswali wanafunzi.

    Mwalimu: Kama kuku yuko katika kundi la ndege,je samaki yuko katika kundi gani?
    Mwanafunzi mmoja akasimama nakusema,"Samaki yuko katika kundi la meli"
    Umeona kazi hiyo.
     
Loading...