Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani...!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by donlucchese, Apr 22, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    habar zenu wakuu? Hope ijumaa kuu imekaa fresh na kdogo wale wakristo leo tumegeuka marastafarai kwakuipotezea nyama espeshali mbuzi katoliki. Swali lang je,kwa wale wana ndoa ni vyema kweli kuangalia pornoo? Maana co sir kuna nyingne zina uchafu kama mambo ya kupiga vigelegele( i know u no). Je,kwa imani za kidini mapenz kama haya ya mwanamke kutuma salamu (suckn) yanaruhusiwa? Asante
     
  2. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio mbaya coz mnapata style mpya.
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    usipoangalia porno ndo unakuwa msafi sana? kila siku wewe ni mkosaji tu,kama unawaza porno hata usipoangalia wewe utabaki kuwa mwenye dhambi tu kwa kuwa nawe ni binadamu uliyepungukiwa na utukufu wa Mungu....!!!!
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kupiga vigelegele nimeachwa jamani!
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daah
    Leo naona uko tofauti na mafundisho yako
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ohooo!
    Kwani ikikolea unasikia mlio gani??
    Ndo vigelegele hivyo
    Shauriro . . . .
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu
    Ndoa sio utakatifu wa mbinguni
    Yaani mimi nitoe maiki yangu kwa mdada halafu asitume salamu????
    Naizima maiki, nakata na umeme . . .
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapa mnazungumzia kupiga vigelegele
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah! mara hii umeishakuwa Al Hadawi
     
  10. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    n
    mmmh,likasu umeoa?
     
  11. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    hujaelewa swali
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    katika siku za kwanza za ndoa,mapenzi huwa moto kweli.Ukipita muda kidogo,mshachokana na wala hamjiwezi kimapenzi mpaka mji boost kwa licking au ku chabo porn videos.Hii nayo inafika hatua mnakuwa sugu na wala hampati stimu.Mwisho wa mambo mnadiriki kuombana TIGO ili kujaribu ladha mpya,yaani ndoa zimevamiwa na mdudu shetani anayewapa ubunifu wa kiovu wa kufanya mapenzi,oh my LORD come and rescue us!
     
  13. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    shosti ni ile mambo ya mwanaume kulamba sehem nyet za mwanamke. Ptuuuu!
     
  14. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nimechoka maswali ya kipuuzi.....
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni ngumu sana kuelewa masuala ya porno in relation tu ijumaa kuu:rant::rant:
     
  17. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    the finest ushawah kupga vigelegele?
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo ptyuuu imeniacha hoi sana,nashukuru kwa ufafanuzi maana uliniacha mbali mno!
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahah sijawahi kujua kunapigwagwa vigelegele kukikolea ndo maana nikaachwa mbali mkuu!
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    awashe glopu . . .
     
Loading...