Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani wakaka mtakaoudhika na hisia hizi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, May 5, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hi,
    Home Arusha, Geneva of Africa,mngoni baba,mama mchaga

    mpenzi kwanza nilachana naye miaka minne iliyopita-mhaya mlevi pia utoto ulitusumbua
    wa pili (Mmasai)nikampata baada ya mwaka mmoja na from the bottom of my heart nampenda sana.Nipo naye na nataman ndoa naye, nilimchuga kwa uangalifu mkubwa


    Kimbembe: ninaham ile mbaya na mzungu only once in my life (naapa naahidi sitoplay na mhindi,mwarabu,mchina,mjapani)

    Sikuwahi kuwaza kumsaliti Mmasai ila 'mara mmoja tu' sioni kama itadhuru

    (sorry kwa wote watakaoudhika na post hii la hisia zinanizidia)
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mimi ni mzungu uko tayari kujiexpress?
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Merytina! Why mpendwa! Hebu zishinde hizo hamu zako! Plz my love usiziendekeze coz hazitakuongezea chochote! Acha hizo bana mzungu ndo nini kwani?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hivi naniliu zinatofautiana?:A S 114:
    Au unaongelea kwa habari ya MASLAHI zaidi!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    LOL... LOL... Marytina umenifurahisha na am impressed pia... Express your self dear...
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dogo utamaliza mabucha nyama ni ile hile,"chunga sana ulichonacho muovu asikunyang'anye" "mwili wako ni hekalu la roho mtakatifu"
    Unajiskia raha sana kuvua vua nguo eeeeh?uoni aibu?uonei kinyaa kila mti ukuchome jichoni?mwisho wa siku si utapofoka?na mwenzio akiwa na akili maji kama yako akasema akaonje pembeni mwisho wake ni nn?ukimwi robo + robo = nusu
    Umeniudhi sina kawaida ya kutumia maneno mabaya au jazba.
    SAMAHANI KAMA NIMEKUKWAZA.
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa. Unaomba ushauri au unatafuta huyo Mdhungu JF? Maana naona mada yako kama ni conclusive.
     
  8. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,479
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    mnavyoona wanaume wanaangaikia madem wengine wachukulieni poa
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    vipi swala la tigo uko tayari kutoa? maana hawa akina masanilo bila ya tigo siku haijakamilika.
     
  10. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wamasai wengi wanakimbiwa na mademu wa kizungu kwa sababu laini ya tigo hawaitumii, japo wazungu wanawapenda kwa uwembamba wao, waafrika hatuwawezi wazungu kwa mapenzi ya aina yoyote, sisi tunafikiri kimimina tu, japo wengi wetu
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Merytina = Marytina?????
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    ukigundua yupi ni yupi niPM aisee hata mie sijaelewa bado:ranger:
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mwacheni mwenzenu jamani kaelezea hisia zake hapa.....go and get ur wish MeryTina Arusha si wapo wengi tu

    Ingekuwa huku Chunya nilipo, ingekuwa ngumu

    So simply itabisi ujitongozeshe...:israel:
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,051
    Likes Received: 15,970
    Trophy Points: 280
    Kwa nini watu waudhike na hamu uliyonayo? Beats me!!
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    alafu ww am watching u kwa ukaribu
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Jamani ajitongozeshe wapi tena wakati humu kuna mzungu tunae anaitwa masanilo ameshajitokeza, tena nadhani huyu amekuja Tanzania kama mmisionari. kwahiyo msishangae kiswahili anachoandika humu, kwani hata mimi paroko wetu mtaani simuwezi kwa kiswahili na ni mzungu kutoka Holland.
     
  17. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    hapo mkolezo mi nahisi ndiyo penye jibu sahihi....lol
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    So huyu merytina ni mdada wa kizungu?? Afu nani kakudanganya kuwa mwanamke usipotumia tGO anakmbia?? Sio kweli bana na muache kuwadhalilisha wanawake. Tena kama una mpenzi tafadhal usijaribu kumfanyia huo mchezo, ni hatari kwa afya yake na yako pia.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ubarikiwe sana!

    Mch Masa K wa Masanilo Revival church
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Upo tayari kujiexpress wazungu wanakula kote kote hawachagui
     
Loading...