Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

samahani sikujua

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by edwin monyo, May 2, 2012.

  1. e

    edwin monyo Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naomba niwatake radhi kwanza kabla ya yote coz nimeshakuwa humu ndani kama cku ya 5 leö na ckujua kama kuna chumba cha utambulisho pil nhngependa mnikarbrishe kwa mikono miwili na makof ma3 coz nitakuwa miongon mwa wa2 waliochagua fungu jema. bbaada ya hapo ningependa kupeleka shukran na pongez za dhat kwa wote waliofanikisha uanzishwaj wa jf kwa ujumla Ahsanten
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bila ya samahani, karibu JF.
     
  4. e

    edwin monyo Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashkuru kwa ukarm mlionionyesha kukubali maomb yang
     
Loading...