Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani NSSF, samahani Dr. Dau, Nyoni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 24, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 24, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Well, this is it! tumekosea kuchapa habari hii kwenye kijarida cha Cheche kuhusu NSSF na kuwajibika kwa viongozi wake. Tulifanya makosa ya kuihusisha NSSF na vifo vya watoto hawa. Kilichosemwa na ripoti juu ya NSSF si kweli ni uzushi na kujaribu kuwaharibia watu kazi zao na future yao ya kisiasa.

    Kwa niaba ya wote ambao wamefuatilia suala hili kwenye "Cheche" tunaomba radhi kwa kuitaja NSSF, Dr. Dau, Bi. Nyoni na uongozi wote wa NSSF. Tumekubali kwamba shirika hili ni safi kabisa, viongozi wake hawajakosea mahali popote na juhudi zao za kutumia mfuko huu kuinua maisha na kubadili sura ya miji mbalimbali inaonekana.

    Ni wazi kuwa NSSF ni miongoni mwa mashirika yanayofanya kazi vizuri zaidi na tunatoa wito kwa makampuni yote yanayodaiwa ikiwemo ile Taasisi ya Moyo wallipe mara moja ili kuendelea kulipa nguvu shirika hili (samahani kwa suala la THI pia sikuwa najua ukweli wote).

    Tutaandika makala mpya kusahihisha makosa haya yetu na hii makala iliyoambatanishwa tunatoa wito watu wakiisoma wasiitilie maanani kwani ni makosa ya kiuandishi tu. Na ndiyo nimeomba habari hii isichapishwe na mojawapo ya magazeti ninayoyaandikia ili yasije yakajikuta kwenye matatizo na lile jarida la kiingereza lililotuma mtu kufuatilia kule Tabora nimewashaurri wasifuatilie kwani mjadala umeisha.

    Na ninafahamu kuwa waliohusika tayari wameshachukuliwa hatua.

    Done, happy now?
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    washakulima a libel suit nini?
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ____________________
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 24, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    wangekuwa na ubavu huo tungekutana mahakamani, hawana.
     
  5. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    ......uzushi mtupu!!! hooooooooooooooooovyo.
     
  6. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mwanakijiji hueleweki, pale nssf tabora, wana estate manager wao pale, analipwa kwa kuangalia upangaji wa jengo lile, yeye ndo mmiliki kwa niaba ya nssf, watu wakabadilisha ukumbi wa mkutano, wakaziba madirisha, wakaondoa taa wakaweka za disco, kwa miaka kadhaa wakawa wanajaza watu mle zaidi ya 500 badala ya 100! estate manager wa nssf yupo na anagalia yakitokea, wakaguzi wa majengo wa nssf wanakuja wanaangalia tu! wanaendela kupokea rent toka kwa mafedhuli hawa!

    watoto wetu wamekufa tunawaomba msamaha?
     
  7. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Utu uzima unakujia vibaya!
     
  8. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    umenipoteza mkuu hebu niambie samahani ya nini?
     
  9. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwanakijiji unatania au uko serious? I'm confused!
     
  10. O

    Ogah JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ...Thank God Its FRIDAY...............
     
  11. L

    LazaroSMtindi Senior Member

    #11
    Oct 25, 2008
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeishiwa nguvu kabisa maana heshima niliyonayo kwa Mwanakijiji ni kubwa mno. Unaomba radhi ya nini? Mbona ulichosema na kuandika ni sahihi? Wamekutishia nini hawa, kukuloga? Maana hueleweki sasa!
     
  12. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2008
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si lazima mtu a- Pae hadi Darini (PhD) kusomea fasihi andishi ndo aelewe alichoandika Mwanakijiji.

    ndio mstari uliobeba dhamira ya ujumbe; hivyo mtu yeyote asichanganyikiwe na msimamo wa awali wa mwanakijiji kuhusu kuajibishwa kwa uongozi wa NSSF juu ya vifo vilivyotokea.

    Maana ni zaidi ya Maandishi!
     
  13. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Nafikiri hili swali halituhusu wengine hapa ila linahuwa watu fulani fulani mmoja wapo akiwa GT, maana sioni sababu ya MMK kuomba msamaha kienyeji namna hii, lahaula la kwata.................., Ni fikra zangu tu
     
  14. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    duh!!! lazima wewe utakuwa genius flani.....bwahahahahaha.
     
  15. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2008
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kaka Mwanakijiji,

    Mimi binafsi huwa naamini makala zako kwa uchambuzi wa fikira. Kwa dhana hiyo hiyo nimekuwa msomaji wa CHECHE na naona ni kijarida kinachochambua na kuanika ukweli. Juzi happa Tabora timu ya Mkuu wa Mkoa imeona NSSF ina kosa na inahusika kuchangia vifo vya watoto. Leo MWANAKIJIJI unaibuka unaomba samahani, ya nini? Kwa nini? Wanaokutishi na washidwe na walegee!!!
     
  16. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    I'm confused!Is it satirical or statement of truth?
     
  17. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hamjajua tu kuwa hiyo ni kejeli ya mwanakijiji? mwanakijiji allegations + kamati revelations=responsibilities of nssf,disco/hall operator etc, na hapa tulikuwa na madahalo mwanakijiji vs majority,sasa tumieni IQ zenu kugundua mwanakijiji anataka kusema nini au kuelezea hisia/ujumbe gani kwa jf na wananchi kwa ujumla?
     
  18. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hapo umewasaidia wengi maana mkuu alifumba na kuwaacha wengi pembeni, naamini kwa ufafanuzi wako umewarudisha kundini wana JF wenzetu
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wahenga walisema akili ni nyele kila mtu na zake.
    asante MMJ, kwa kuacha blank kisaikolojia, sasa kila mtu ajaze majibu yake.
     
  20. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dont ever read this guy....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...