Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani nimekosea namba...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 18, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Saa mbili usiku huu nimepokea simu ya nambari ya siri ambapo sauti ya kike ilihanikiza.Mazungumzo yetu mafupi yalikuwa hivi;
    Upande wa pili: Hallow!
    Mimi: Hallow!,nazungumza na nani mwenzangu?
    Upande wa pili: Mimi ni mtoto wa (anamtaja Waziri kwenye Serikali ya Baba Mwanaasha),nazungumza na Vuta-Nkuvute?
    Mimi
    : Ndiyo.Unasemaje ndugu?
    Upande wa pili: Samahani nimekosea namba...(simu ikakatwa)

    Hivi mambo haya ni halali kweli? Kukosea gani huko jamani?
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alitamani kusikia sauti yako tu na si vingine.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    kwa nn asijitambulishe kama yeye hadi atumie identity ya babake??
    fix tu...mtu anakujua na anajua yr jf id
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ingia cha kike, ukitoka uje kutusimulia tena!
    hilo neno la mtoto wa waziri ndo chambo anajua utanasa then utakaribishwa town upya
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alitamani kusikia sauti yako tu na si vingine.
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye Vuta-Nkuvute aliniita jina langu la ubatizo kabisa...la kwangu na la baba.Yaani..
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,018
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
    angekosea namba simu isingeita bana, aache fix
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Anon no ishafutwa na tcra kwa hapa tz.
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Bado ipo kaka.Haki ya Mungu tena!
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    anakujua mkuu...somebody playing fool game behind..hakuna cha mtoto wa kigogo wala nani...
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Najiandaa kwa lolote...
     
  12. N

    Njangula Senior Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katumwa na sangoma huyo asikie sauti yako tu kisha wakahitimishe.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    chai. . . . .
     
  14. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Weka namba hiyo hapa tuione kama ni kweli
     
  15. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    uliacha namb buguluni baada ya kuhudumiwa... Ndo utaxumbuliwa mpka bax, wenzio wakienda hawaach namb
     
  16. M

    Madodi Senior Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mjini shuleee...kijijin kilimo..akili kichwan
     
  17. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mbona umeingiza upepo? Itakuwa mnajuana tu, kweli jiandae tu!
     
  18. L

    LIFE OWNER Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miandiko hii ya kise*** unaiacha huko huko kwa wase*** wenzio fb. sawa?
     
  19. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Unajiandaa kwa nini??????????
    Acha kuleta mchezo kijana we unajua maana ya lolote/chochote?
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jinsia yake je...
     
Loading...