Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani nilifikiri umekufa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BUMIJA, Nov 1, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Msomaji wa uzii huu picha yako nimeiona katika kipindi cha kumbukumbu tbc,cha watu ambao walikwisha fariki sasa sina uhakika kama ni wewe ,ila kama siyomewe nisamee kumbe duniani ni wawiliwawili ......................pole sana.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Holy crap...
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    haivutii....
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ................damn))))))
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kenge kweli wewe!
    Rudi fesibuku kafanye upuuzi wako huko na watu wa aina yako.
     
  6. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekosea njia
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndiyo nini sasa?
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    -ve thinker.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wala sichangii si ushaniona marehemu ebo!
     
  10. wajaleo

    wajaleo Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mi nimefanana na mfu ila we umekufa kiakili.This is jf bana not kidscorner.
     
  11. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wana vichwa vikubwa lkn Mungu alikosea akawapa akili za mbu
     
  12. 2k Genius

    2k Genius Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    **** wewe
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Bhangi!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,470
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na mjumbe mmoja aliesema kuwa kujiunga JF kuwa kwa interview, umri na mimi naongeza hili kuanzisha thread lazima kuwe na gharama kidogo otherwise tutajikuta JF inageuka kuwa kijiwe cha watoto kiakili na kiumri au kimojawapo kati ya hivyo
     
  15. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sura yangu halic umeiona mpaka unifanishe? Nyau wa maziwa ww..! Unadhan apa facebook?
     
  16. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kumbafu!!!
     
  17. C

    Chabo JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    jamani hivi kawalazimisha kusoma??mbona mnapoteza muda wenu kuchangia upuuzi kwa matusi.au na nyie ni wapumbavu?
     
  18. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu sasa ni upompopo
     
  19. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    We shoga kweli.
     
  20. B

    Big dee Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh! raia mna hasira kweli, i hope mngekuwa mnamjua. mngemmwaga mavi.
     
Loading...