Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

samahani naomba ufafanuzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by papag, Apr 12, 2012.

  1. papag

    papag JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    habari zenu na poleni na majukumu ya kila siku ya kujenga na kubomoa taifa hili la mdanganyika.
    swali langu ni kama ifuatavyo:-
    kuna misiba mingi ambayo imetokea na hao wafu kwa namna moja au nyingine wametokea kuwa maarufu ktk jamii yetu ndani na nje ya nchi lakini sijaona viongozi w serikali au chama wakiwapa kipaumbele zaidi ya maneno ya kwenye majukwaa.kwa ufupi nitawataja wale ambao wametangulia mbele za haki huku mimi nikiwa na akili ya kujua baya na zuri.
    tukianzia na watu kama kina TX MOSHI wiliam sikuona shamra shamra yeyote kutoka serikalini hata kutoa ubani wa laki 2.km walitoa basi ilikuwa kimya kimya sio kwa mbwembwe za kwenye makamera.
    Ukija kwa mzee docta Remmy mtoro ramadhani ongalla naye sijui km yalifanyika yeyote toka kwa serikali kwa mbwembwe na bashasha.hawa ni wachache ambao kwa kiasi kikubwa wameweza kuitangaza nchi hii ya baba wa taifa.na mwishowe kufa na kutothaminiwa kama sisi binadamu tunapofuga mbwa na siku akifa unakwenda mtupa barabarani.
    Sasa swali langu ni hili hivi ni kweli kabisa hawa wazee hawajafanya la maana kuliko huyu marehemu wa juzi?yaani KANUMBA?
    Samahani kama nimewakwaza ila nataka mnifahamishe au ndiyo yale yanayosemwa hawa woote ni freee.................?
    nawakilisha
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    sahau wote hao..kwa sasa kuna msiba wa Gen. Ernest Kyaro. Lakini hata updates za msiba unaendeleaje hatupati! Hii ndio Tz ni zaidi ya uijuavyo.
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Vifo vya hao marehemu havikuwa na TIJA KISIASA...........................!
     
  4. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....Kanumba was...... "The .....!!"
    Malizia mtoa mada....
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    suala la muda tu ... nyakati na ukaribu
     
Loading...