Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani lakini. Naomba Niulize

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by HUNIJUI, Oct 21, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna usemi kwamba siku ya mwisho tunaenda Mbinguni, hatutaishi hapa Duniani
    MASWALI:
    1. Je tutapishana na Yesu/Mungu? coz wanasema yesu akija......
    2. Huko mbinguni kuna dunia nyingine? Kama ipo je Itatosha watu wote pamoja na waliokufa siku nyingi toka Mungu aiumbe dunia?
    SAMAHANI LAKINI
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseeee.......
    Samahani lakini.
     
  3. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh,
     
  4. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye jukwaa la dini utapata majibu muafaka ila kama ni kichekesho mmmm!?
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh, samahani lakini mkuu!
     
  6. Ashura9

    Ashura9 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 740
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 80
    loh! hii kali..... mi napita tu
     
  7. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Endapo mungu ameweza kuumba dunia na tukatosha atashindwaje kupaumba peponi pa kuwatosha watakatifu?
    Peponi ni hapa hapa duniani kwa imani yangu, mungu atapabadili na kuondoa waovu wote.
    No questions :sorry:
     
  8. o

    okon JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 300
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi watu wanataka kwenda peponi kufuata nini wakati vitu wanavovipenda huko havipo? Kilimanjaro beer hakuna, Manchester haipo, gesti za shorttime hazipo, gongo ndio kabsaaa? Sielewi!!!!
     
  9. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,442
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kama wewe sio mvivu wa kusoma, soma kitabu cha Ufunuo wa Yohana,sura ya 20,21 na 22,utapata majibu yote.
     
  10. Chiu

    Chiu JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmmmh teh teh
     
  11. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huu nao ni utani? samahani lakini
     
Loading...