Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani kwa kashifa nilizozitoa dhidi ya ifm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ROGERSHINE, Sep 26, 2012.

  1. R

    ROGERSHINE Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Ndugu wana jf,mnamo mwezi uliopita niliandika topic yenye kichwa 'institute of financing more unemployment problem',samahani kwa wale ambao niliwakwaza kwa hiyo post yangu,sikuwa na nia mbaya just nilitaka kuwatania na kuwachemsha watani wangu wa ifm,samahani kwa waliojisikia vibaya kwa hiyo post na usumbufu wowote uliojitokeza,vyuo vyote bongo ni sawa chamsingi ni kukomaa tu
    ni hayo tu ndugu zangu wapendwa wa ifm,karibuni mi nipo pale sokoine university of agriculture
    ahsanteni saana
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    Wamekusikia....Nadhani watakusamehe..
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu ndo Utanzania halisi, unapoteleza unaomba msamaha then maisha yanaendelea, congrats mkubwa
     
  4. W

    WISER WISE Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumai wana jf ni waelewa wamekuxukia kaka na ushasamehewa kuwa na amani.....one lv
     
  5. l

    lito saint Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apology accepted
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Sijajua wakiikuta bado ipo watakuelewaje?
    Kwenye Magazeti sawa unaomba radhi ukurasa wa mbele sasa hapa JF wanaweza kuitoa / delete masna hata mm nilichangia ntaitoa
    Bado za wengine zitakiwepo
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    "wamekuxukia" ndo nini hiyo. WISER WISE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bado Zeduduz1 aje aombe radhi yeye alisema ni institute of failure management .hamna shida ,iliniudi sana sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,942
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Huu ndo utu uzima, bila shaka watakuwa wamekuelewa!!!!
     
  10. R

    ROGERSHINE Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    yap,sometimes inatakiwa tukubaliane na ukwelikwamba kuna kuteleza katika maisha
    one love
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Duh .. mbaazi zikikosa maua husingizia mvua
     
  12. R

    ROGERSHINE Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    daaaaaaah mkuu kwakuwa nimeomba msamaha ,i think guys watakuwa wamenielewa
    watanzania wote ni ndugu one love
     
  13. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli bandugu...hata mimi kwa namna moja ama nyingine..nilikwaruzana na ndugu zangu wa IFM..Samahanini sana na tutakiane Masomo Mema...
     
  14. c

    chamng Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilivyosoma ile thread kwel ulinivunja moyo ....tuwe makini na thread tunazoziweka coz JF ni source of information kwa watu wengi....
     
  15. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kwennye blue nilipopita huko nimemwona na yeye yupo ifm sasa sijui kama ni mzima au ana mtindio wa ubongo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 377
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hii inadhihirisha utu uzima na ustaarabu...wadau wamekusikia
    kuteleza ni kawaida, sisi ni binadamu sio malaika.

    kuna wale watoto wanaowaitaga wenzao vilaza...I believe they'll mature some day!
     
  17. mountana

    mountana Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    umejiaribia xana we kwanya msom gan unaandka post za kibwege bila kuwa na evidence eti unatania wa wap we kwanza kwa taarfa yako coz za ifm zko unique xana na nina ushahd 80% ya wanafunz wake wameajiriwa shmu km nssf tra pspf lapf gepf na kungne afu fuatilia historia ya chuo kilianzshwa kwa lengo gan au huko sua umepagawa na kucheza na wadudu acha zako samahan n hasira 2 ili zpungue lazma niongee 2mekusamehe
     
  18. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hajateleza, wenzake wamemgundua na kulazimishwa kufanya hivyo. Jamaa hayupo SUA yupo hapo hapo IFM ila demu wake amerudiana naye. Ukweli unabaki palepale.
     
  19. mountana

    mountana Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ebu tiririka vzur mixa funguka bornagain
     
Loading...