Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani kama itawakwaza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Dec 30, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    pastor: every thing come from above
    jamaa: vitu vyote huja juujuu
    pastr: when we look today
    jamaa: ni lini tutaangalia leo
    pastr:we notice everywhere
    jamaa: twabandika ilani kila mahali
    pastr:it is apparent that
    jamaa: hata huyo ni mzazi tu
    pastr:things have changed
    jamaa: vitu hugeuzwa geuzwa
    pastr:remember faith is your pillar
    jamaa:kumbuka kuuamini mlingoti wako
    pastr:kip it first and above
    jamaa: kumbuka kuuweka juu
    pastr: let it run deep and strong
    jamaa:ndo kisha uukimbize ndani kabisa tena kwa nguvu
    pasta anamaliza somo watu wanaguna tu
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,041
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    ha haaaaaaa
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jamaa kaenda kwa mchungaji kutubu dhambi!
    Mchungaji:kiri dhambi zako mwenyewe nikutubishe.
    Jamaa:mchungaji mimi nimefanya dhambi ya uzinzi na wanawake wengi kanisani
    Mchu:wataje kwa majina ili nao wajue dhambi zao na niwatubishe
    Jamaa:naona aibu sana
    Mchu:sasa chakufanya ili usione aibu,tutaenda kukaa mbele ya geti wanapoingilia waumini,mda wa mafunzo ya
    kwaya ukifika utaona wanaanza kuingia,akikatiza mwanamke ambaye ulizini naye we sema ''pauuuu''
    Jamaa:sawa mchungaji.

    Anaingia msichana wa kwanza,jamaa anasema ''pau''
    mchungaji:umesamehewa
    Anakatiza msichana wa pili jamaa anasema ''pauuu'
    Mchu:umesamehe
    Anakatiza wa tatu jamaa 'pau''
    mchungaji:umesamehewa
    Anapita wa nne jamaa ''pauuu''
    Mchungaji:umesamehewa
    Akapita kwaya master jamaa "pauu"
    Mchg:umesamehewa
    Akakatiza mke wa mchungaji Jamaa ''Pauuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu'''
    Mchu;Toka pepo mchafu,kwa hilo''hujasamehewaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa'''
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    teheteheteheteheteeeeeeeeeeeeeeee
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhh.
     
  6. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Pepo kwa kuwa alimla wa mchungaji?
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    duuuuuuh mkuu excellent we ni nouma
     
  8. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    aisee kumbe mke anauma enhe! Sasa yy mchungaji alijuaje km hajasamehewa?
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    demu wako anapita: pauuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    thanks mkuu
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    toka pepo mchafu hujasamehewaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    yeye ndo hajamsamehe ila mungu atakuwa amemsamehe
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bora mimi napelekaga sala zangu moja kwa moja kwa Mungu,hawa watendaji wa dini wengine mhh
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hivi ukiomba msamaha mwenyewe kwa Mungu bila kupita kwa wahusika wa dini Mungu anasikia maombi?
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naamini hivyo.Hizi ni taratibu za madhehebu tu binadamu walivojipangia na wala sio utaratibu wa Mungu.
    Kwa mfano kwa wakatoliki ni mpaka uende ukatubu kwa padri au askofu.
    Lakini kwa sisi walokole hamna hiyo hata ukipiga magoti chumbani kwako ukaomba Mungu anasikia vilevile.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hapo bado siamini,kuna makanisa ya kilokole unakuta watu mpaka wanatoa unabii kwamba flani umetenda dhambi,
    umeshawahi kusikia utaratibu wa kutengwa kwa mda kwenye makanisa ya kilokole?
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ww ni noma
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehe nishawahi kusikia na kushuhudia pia.Acha nikueleze kuna dhambi nyingi mimi naongelea dhambi zangu binafsi,ambazo roho yangu inanisuta kuwa nimemkosea Mungu wangu.Lakini kuna dhambi za jamii zile za kuwagusa direct watu wengine.
    Kama kuzini na mke wa mtu, kutukana mtu,na mengineyo hayo ndo mpaka ukae na viongozi muongee,ukiri makosa na uombe msamaha!
    Listen,na hapa sio kwamba unaomba wakusaidie kukuombea msamaha kwa Mungu hapana hapa ni kujiwekea uhusiano mzuri baina yako na wewe.Ni kama wewe ukimkosea baba excellent na ukaenda kumuomba msamaha,
    Upoo??
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    isikukute halafu we ndo kama pasta,mbona utakufa presha
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    labda tuseme zile dhambi ambazo huzijui kama umezitenda ,ila unazozijua huwa hata ukijombea msamaha roho inakushitaki
     
Loading...