Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani bosi, amesababisha bosi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Nov 11, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Wafanyakazi wengi wa ofisini hasa wale wa Posta wameshazoea kuomba msamaha kila asubuhi wafikapo ofisini kutokana na foleni barabarani. Foleni hizi,hasa, husababishwa na wanene wa Taifa ambao kila uchao wanakuwa kwenye misafara.

    Mfano leo,nimesafiri toka Mwenge hadi Palm Beach kwa saa tatu na ushee. Hali hii hadi lini? Nini kifanyike? Wafanyakazi wakifukuzwa wamlaumu nani?
     
  2. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa kitaifa walitakiwa wawe wanatumia usafiri wa chopper wakiwa town.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hapana! wahame huko town, wahamie ambapo misafara haitakuwa na madhara makubwa... dodoma kwa mfano!
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ni ujinga tu wa siasa za bongo,nchi za ulimwengu wa kwanza hawana huo ujinga,njiani unakutana na mkuu wa jeshi,mabalozi waziri mkuu nakumbuka juzi katibu mkuu UN allikuwepo ktk sherehe fulani sikujua kama ni yeye watu tunatembea na magari yanapita kama kawaida polis wachache sana.ingekuwa bongo mtaa ungefungwa siku nzima
     
  5. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kuzifunga hizo barabara na..................
     
Loading...