Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sam ting wong

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 30, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wachina wawili(mke na mume),walienda kuishi nchini nigeria.Baada ya miezi kadhaa kupita,mwanamke alipata ujauzito.Ilipofika muda wa kujifungua,yule mama wa kichina alijifungua mtoto mweusi kama kiwi.Baba wa kichina kuona vile,akampa yule mtoto jina SAM TING WONG yaani akimaanisha something is wrong! (b)Baada ya mkewe kumsaliti kwa kuzaa na mwafrika,mchina naye kaamua kuzaa na binti wa ki afrika.Alimpata binti mwafrika,yule binti alipata ujauzito.Siku ya kujifungua,alizaa mtoto wa kichina,lakini yule mtoto alidumu siku mbili tu akafa.Yule dada alisikika akilia huku akisema,"nilijua tu,vitu vya kichina havidumu".
     
  2. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    khaaa! Ha,ha,ha,ha,haaa! Kaz kwel
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha...
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Aah aah..iyo kari something wrong..duu!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    daaaaahhhhhh
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wachina hawana wivu wa kijinga, kuna mchina sinza aliambiwa kijana mmoja anatembea na mkewe, akamfata na kumwambia najuwa unatembea na mke wangu naomba tupange ratiba.Kijana akahama mtaa siku hiyo hiyo.
     
Loading...