Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sam Ma(h)ela wa ITV

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyani Ngabu, Mar 23, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa wanahabari wa ITV ni huwa wanajifanyisha au ni ndivyo walivyo? Hebu muoneni huyu Sam Mahela....anzia kwenye dakika ya 3:39.....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NN mm wa TECNO umenifikiriaje!...walahi hujanitendea haki!..
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Pole Bagah
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anambwembwe sana pia nilipata habari kuwa ni chakula cha watu sijui kweli?
     
  5. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona wote wanakashfa sasa tutaogopa kufanya shughuli ambazo zitatufanya tujurikane sasa.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Daaaah
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dogo nimekuandalia zawadi ya Iphone ya ukweli....ntakupa siku ya birthday yako....
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mwe....
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanaume wa siku hizi kwani wanaume bas aaah
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nn kwani? kweli au si kweli
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu dada mjanja sana.....
    Safi sana ila awahi kabla hawajamchakachua....halafu mbona kama bado mdogo?
    Tumezoea wajane ni wazee.....wamama.....Lol
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Aaah mi sijui bana. Wewe unajua?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kamchina kamegoma....
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol
    Ungana na Bagah kwenye maandamano
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aaaah mi sijui hata
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa heshima na taadhima "USICHANGANYE NGANO NA MAGUGU"
    % Kubwa yetu tu "MASHUKE SAFI" unaonaje kwa kunitendea haki mimi as a MALE na wenzangu wote wa Jf , (kabla hawajakushukia) within 6 hrs ahead ukatuomba RADHI, Kuzingatia kauli yako ya kutosema "BAADHI YAO!" umetu'combine kwa jumla wetu "WANAUME WA SASA"
    viashario kua "SISI WANAUME WA SASA SI RIZIKI"
    MATUSI MAKUBWA SANA HAYO BINTI .
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanaigana sana.
    Ukimwega na joji marato basi tabu tupu.

    Kuhusu kuliwa jamani msemaji uwe makini, ni rahisi sana kuchafua jina la mtu lakini hakuna kifutio cha kulisafisha.
     
  18. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Amepitiliza kupretend, ukchanganya na ile sijui kalikiti au ni piko kama sio super black kwenye kichwa chake.
     
  19. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mi hayo mapozi mpaka kichwa kinapinda then jina lake analitaja kwa pause hata sijaipenda! I think watangazaji wa ITV wana hako katabia sana..
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Afadhali na wewe umeliona hilo maanake nilianza kudhani labda niko peke yangu tu ninayeliona.

    They sure don't have a dearth of weirdos up in that newsroom.
     
Loading...