Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sam and Esther wa Uganda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, May 23, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Sam and Esther of Uganda. Inatia huzuni sana.



    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=3v7ZQUzr0yo&feature=related]YouTube - Sam and Esther[/ame]



    Pray for these kids.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Another sad story. What is it in Africa?!
     
  3. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana.
    Hivi kama serikali haijali raia wake hivi, na wanakijiji na majirani wako wapi? Utakuta majirani wanaenda msikitini mara 5 kwa siku au kanisani kila asubuhi lakini wanashindwa kuona kuwa kuwasaidia hawa ni baraka mara ngapi sijui!
    Hii video imeharibu siku yangu kichizi. Duh.
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Oh Lord!
     
  5. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    AFRICA, AFRICA DIE ANOTHER DAY!! What we have seen is just a niche! makubwa yamejiificha tena mengi!! na angalia ni mzungu ndiye anaingilia kati kuokoa jahazi kama kawaida yao wanajenga news, ndiyo maana wanaendelea kutubeza wafrica.
     
  6. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo ni halali kubezwa kabisa. Mi hainiingii akilini watoto kuwa katika hali hiyo katika nchi huru kama Uganda. Walaaniwe viongozi wao.
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kweli Afrika kuna kaazi kweli kweli, yaani mpaka mzungu aje kusaidia! Nchi na Raisi woote wameshindwa mpaka mzungu aje?

    Aibu tupu
     
  8. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna haki kabisa. Watu wengine wana kipato cha mil. 10 kwa mwezi wengine wanakufa kwa njaa.

    UFISADI ni hatari zaidi ya UKOLONI wallah tena.

    Ama kweli Afrika tumekula hasara, Inabidi kudai uhuru upya.
     
  9. l

    lupogo3 New Member

    #9
    May 23, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu ihahitajika sasa ili kuzaa tu wale tunaoweza kuwatunza.
     
  10. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh....hii inaonyesha kiwango tulichofikia sasa na ubinafsi wetu. UFISADI ni adui numba moja wa Africa.
    Tatizo nionalo mimi ni watu tumekuwa na matumizi yasiyokuwa ya lazima. Mtu mwenye msharaha wa Mil 10, bado atautumia wote, mwenye mshahara wa laki moja, atautumia wote. Na wote wataona hautoshi. Kitu tunachosahau ni kuwa yote ni kula upepo. Na ndo hapa Shetani anatukamata. Kama aliweza kumkamata Solomon na hekima yote, singali sisi? Ukiangalia kwenye tv, zimejaa matangazo kibao yanayokufanya utumie hela. Na wakati huo huo kuna watu wanakosa basic needs.
    Je nani wa kulaumiwa? Serikali au sisi binafsi?
     
  11. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani jamani.. ee Mungu wa Yakobo na Elia kwanini jamani kwanini? oh... my God!
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mungu Mkubwa!
     
Loading...