Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salva Rweyemamu wa IKULU yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Oct 26, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba munisaidie, nimekutana na hii taarifa ikiwa na "Kaimu Mkurugenzi"... kaka yetu Salva yuko wapi? Nafahamu hata anapokuwa safari na Rais huko huko aliko huwa anatoa taarifa na hakuna Kaimu, leo kulikoni? Au ndio LAPTOP inawasumbua? Labda kaenda kuitafuta.

    MODE IKIISHA MUDA AU KUPATA MAJIBU MWAFAKA UNAWEZA KUIONDOA

     

    Attached Files:

  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huyu Kisare Makori, ni wa kule Tarime!!!!! (Joke)
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda na e "kapotea" kama "ilivyopotea" laptop!
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Hii ni taarifa ya issue ndogo sana hapo ikulu hata kama Salva yupo, sio lazima kila taarifa asaini yeye ndio maana ana wasaidizi. Siku ukiona rais anatoa zawadi za Iddi kwa watoto yatima na ukaona anakabidhi zawadi hizo siku zote ni Mninukulu wa Ikulu, Jee utauliza rais yuko wapi?.
    Salva hebu endelea kujipumzikia leo ni week end. Kesho endelea na kuchapa kazi nzuri kwa ujenzi wa taifa katika utaratibu wako uliojipangia, ila pia ukiamua unaweza kutoa kijistatement cha by the way kujulisha laptop ulikuwa nayo wewe hivyo haijapotea there will be no ambarassment.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa Mkuu Pasco,wanamsumbua sana mheshimiwa Salva wakati anatakiwa kuwa kwenye mapumziko. Hata hilo la laptop ni suala dogo sana, wala hastahili kuhangaisha akili yake kwa ajili ya hilo, aendelee kupumzika tu
     
  6. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kuna tofauti kubwa mtu anaposaini taarifa kwa wadhifa wa "Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano" na anaposaini "kwa niaba ya" au k.n.y.

    Ukitumia wadhifa wa "Kaimu" maana yake ni kwamba yule bosi mwenyewe hayupo ofisini kwa sababu labda yuko likizo au kasafiri, hivyo nafai yake imeshikiliwa na mtu mwingine. "Kwa niaba ya" maana yake ni kwamba bosi yupo lakini taarifa inaweza kusainiwa na ofisa mwingine mwenye mamlaka ya kufanya hivyo kwa mujibu wa taratibu za kiofisi.

    Hivyo, kwa case hii, ina maana Salva hayupo, labda yuko safari ya kikazi, likizo au anaumwa na Majukumu yake kapewa ofisa mwingine hadi atakaporejea ofisini.
     
    Last edited: Oct 26, 2008
  7. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Pasco hujamwelewa Halisi au unachanganya kati ya usaidizi na ukaimu. Labda nikwambie kwamba Afisa wa chini akitoa taarifa kwa niaba ya Afisa mwenye cheo cha juu ataandika k.n.y (kwa niaba ya) au ataandika cheo chake (mfano Mkurugenzi msaidizi/naibu mkurugenzi etc), huwezi kukaimu nafasi ya mtu kama yupo ofisini.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Hapa mtaletwa Kiswahili:

    Naibu wa
    Kaimu wa
    Kwa niaba ya ...

    All in all, nimesoma taarifa yenyewe na nimeshangaa kuona juhudi za Rais kupambana na mauaji ya Albino!!
     
  9. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Idiocracy at its best!
    I guess mapigano dhidi ya ufisadi are not worth the attention.
    Kubenea and crew,ona sasa mmekosa jezi kwa kupigania vijimambo vidooogo.
     
  10. O

    Ogah JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hivi kuna mtu anaye edit hizo taarifa au?........
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Salva ameonekana Afrika Kusini, wanarejea leo usiku....
     
  12. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inamaana ni kosa msaidizi wa Salva kufanya kazi za Salva au tunataka yeye kila siku akae ofisini?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...