Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salva Rweyemamu maneno haya ni yako?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TandaleOne, Oct 25, 2011.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Heshima mbele.Nimesoma hii katika TL ya Twitter katika akaunti ya Salva Rweyemamu,nimeona tujuzane nini kinajiri hapa.

    Twitter
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ah haaa haaaa amkuu nimeicheki ila nadhani anahujumiwa tu kuna mtu kafungua account kwa jina lake
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Nahisi kuna mtu ame-hack hiyo account yake
     
  4. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ila haiingia akilini kabisa.Ipo siku nyingi mbona?
     
  5. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kama ni hivyo sijui atakuwa ameleta madhara kiasi gani hadi wablock.Mambo ya ajabu na aibu.
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii kali sana, labda atakuwa mkewe anamfanyia hivi maana yupo bongo kwa sasa!!!

    salvarweyemamu Salva Rweyemamu

    #LiesTanzaniansTell Rais hakuhongwa suti.
    32 minutes ago

    salvarweyemamu Salva Rweyemamu
    Under the New Katiba I want to be the Minister for Propaganda.
    1 hour ago

    salvarweyemamu Salva Rweyemamu
    Manchester United 6????**** kabisa.
    1 hour ago

    salvarweyemamu Salva Rweyemamu
    My favourite cigarette brand is still SM.No much changes.
    1 hour ago

    salvarweyemamu Salva Rweyemamu
    Survived 2010 Elections,survived DICOTA maandamano,survived SUTI WIKILEAKS.#np Destiny's Child - Survivor
    1 hour ago Favorite Retweet Reply

    salvarweyemamu Salva Rweyemamu
    UNAULIZA RAIS ALIHONGWA SUTI?KWANI NILIJIBU VIPI?NILISEMA ALIPEWA!!HAKUHONGWA.KANJANJA!
    1 hour ago Favorite Retweet Reply
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    mhh! Tanzania haina kiongozi, hakiya...
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hii kitu mbonailiongelewa sana humu na maeneo mengine. Ni muda umepita mpaka sass
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Imenishangaza sana ktk huu msafara ambao sababu ya kuwahi huku haina tija kwa taifa letu kabisa!
    Dalili za burudani ktk msafa huu niliziona tangu awali na nikapenyeza ushauri wa kupinga kuwahi bila mafanikio.
    Lakini jana ktk mazingira nisiyo amini baba riz1 akatuamuru tumpeleke akale bata kwenye Kasino la maraha lililopo ktk jiji la Perth hapa Australia.

    Hali ndiyo hiyo watanzania wenzangu hakuna cha mikutano ya wabeba box wala nini mkutano kamili unaaza ijumaa ila sisi ni bata kwenda mbele!

    Bahati mbaya sikuwa na camera lakini wale wenye account ya twitter wamfollow ***** Salva maana yeye ndie alikuwa na kamera na tuliporudi hotelini akawa anaziweka twitter bila hata aibu!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Aisee...

    Hivi sheria za impeachment zipo kweli bongo?
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Haya ni maisha binafsi. Kila mtu ana uhuru wa kufanya chochote baada ya muda wa kazi.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ikiwa hayo ni ya kweli basi JK uwezo wake wa kufikiri utakuwa umepungua sana, na kibaya zaidi wapambe wake nao watakuwa wamelevywa na starehe wakasahau kumshauri JK mambo yaliyo sahihi kabisa.
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    That is very true if you spend money from your own pocket. Otherwise enjoying with tax payers money,while we have many issues that have not been settled, then that is a sign of being an irresponsible person!!
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni huku bongo lakini ukiwa na madaraka fulani kama rais kuna mambo ambayo ni binafsi lakini huruhusiwi kuyafanya ili kulinda heshima yako.
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Baada ya kazi ipi? Yani kusafiri toka dar mpa hapa ndo kazi?
    Kuna ulazima gani wa kusafiri na kundi la watu zaidi 50? Tatizo vijana mliotumwa kuitetea serikali katka mitandao ya kijamiii hamkupewa nature ya mwajiri wenu na kazi yenu!!
     
  16. e

    ebrah JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na huku nchini kwake watu zaidi ya 30 wamekufa na ajali, hata mkoono wa pole?
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unamsema Ridhiwan huyu mtoto wa JK au mwingine?
    Mbona jana nimemuona pale
    ofisi za IMMMA?
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Upo sahihi kabisa ukizingatia msafara wa rais unagharimiwa kila kitu na pesa za walipa kodi, halafu leo hii mtu anakwenda club. Hili ndilo linalomvunjia heshima sana JK.
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Rudia tena kuisoma hii thread usisome kama gazeti la udaku mkuu!
    Kinachotajwa hapo ni Ikulu!
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Baba Ridhiwan na siyo Ridhwani.
     
Loading...