Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salute

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kilambi, Apr 3, 2009.

  1. K

    Kilambi Member

    #1
    Apr 3, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salute you all!
    napenda kuchukua fursa hii kuwasalimu wa jf wote! naomba ushirikano wenu,TGIF
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Karibu saaana Kilambi... Nadhani wewe kama mimi ni wadau wa vitu Bariiiidi na Supu ya Pweza...
     
Loading...