Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salute to women

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaka Sam, Mar 19, 2010.

  1. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tukio nililiona MAISHANI:
    Acheni niwape heshima iliyotukuka wanawake woote;
    IMAGINE:

    ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza anakuelewa anakusamehe halafu anasahau!!!

    UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana. Anakuchukia lakini baadaye anakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo. Kama ni kuchukiwa atachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

    UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI: Anakukaribisha, anakuandalia chakula, unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.

    UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi (saa nyingine unagoma kutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua. Wala halalamiki!

    CHAKULA CHA USIKU: Ushapiga mtungi wako, unataka huduma. Unamrukia, hamna maandalizi unamuumiza. Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena inaweza tokea hii; hana kinyongo!

    UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unakuta kashakuandalia viwalo, suruwale imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua jana zimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi! Ulichomuudhi jana kashasahau na kukusamehe!

    UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majina atakayotumia mtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtoto mwingine na mwingine tena!

    Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini WANASAMEHE, WANAVUMILIA! Ni watu muhimu sana hawa watu maishani mwangu!

    HIVI INGEKEWA WANAUME
    TUNAFANYIWA HIVI INGEKUWAJE?

    Kwa leo acheni tu niwape

    heshima zao wanawake wote:

    I SALUTE AND LOVE THEM WOMEN!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bro D5 hii kuna mtu aliiweka ikadisikasiwa jana au juzi mambo mengi kichwani
    The unit ...uwe na weekend njema
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Umeirudia tena hii kitu? tena ume copy paste kwa michuzi!
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpwa uwe unazikagua thread kabla ya kutuma....mwenzio kabandika jana hii...wakati ilishawekwa hapa jamvini na Xpin muda kidogo!!
     
  5. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tehe teheee, thnx wakulu, basi ipotezeeni!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno!
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Where is CHRISPIN mzee ya Valuuuuuuuu na Pick-up?????????
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Aaah

    Wewe muungwana kweli!

    Kudos mkuu
     
  9. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahaha ngoja aje we D5 bora uifute tuu hii thread
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa kujali maslahi yangu waungwana. Leo ntakunywa kwa afya yenu.
     
Loading...