Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saluni inaweza kukuharibia pendo ati. . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Calnde, Feb 5, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huduma za saluni (wanaume na wanawake) zimekua sana Tanzania. Ila kwa kweli zinaweza

    zikakuharibia pendo usipokuwa makini. Tazama

    1. Huyu dada kaenda kutengeneza nywele, jilulize atakuwa anaongea nini mpaka atakapomaliza

    2.Huyu dada anaoshwa na kupakwa rangi kucha na mwanaume! Jiulize matokeo yake hasa

    anapokuwa na mpaka rangi permanent.

    3.Huyu kaka anaoshwa kichwa na kufanyiwa facial na mrembo huyu (tena kwa mbwembwe za

    ajabu usipime). Na hiyo ndo saluni yake permanent.

    4. Dada huyu anapunguza nywele kwa kinyozi wa kiume, subiri sound itayopigwa hapo mpaka

    anamaliza

    NB. Tafiti zinaonesha matendo ya huduma (serving) huamsha mapenzi. No wonder wakinadada

    wanaanguka kwa houseboy, shamba boy, muuza duka/genge, muuza chipsi, muuza matunda nk nk

    Kadhalika wanaume kwa wadada wa ndani au wale wanaowahudumia mara kwa mara kama

    masekretari nk nk. Tafakari. . .
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    1. Unaenda saluni kuongea ama kutengeneza unachotaka kutengeneza? Mi hua nashangaa sana watu wanavyopayuka hovyo badala ya kutulia wakimaliza kilichowapeleka warudi majumbani kwao.
    Ila bado sijui hiyo inaweza ikavunja vipi mahusiano ya mtu mwenye akili zake timamu.

    2. Matokeo ni kucha zinapendeza, yakiwepo mengine basi yanatokana na hulka ya mtu na sio kwasababu tu kapakwa rangi na mkaka.

    3. Again, kama mtu anaongozwa na mawazo ya ngono hata anaebahatisha kukaa nae kwenye daladala anaweza akamtaka na akimpata anamchukua. Pili, kwa wanaume ambao wameoa nadhani vitu vingine ni vizuri wakawaomba wake zao wawafanyie. Itaongeza ukaribu kati yao, na akinogewa na kuoshwa kichwa anamalizia mahitaji yake kihalali.

    4.Kupigwa sound kuna tatizo gani? Sound zinapigwa na vinyozi tu? Mdada ambae yuko avarage (muonekano na umbo) lazima apigwe sound sehemu na watu tofauti tofauti, hamna anaeweza kuzuia hilo. Ishu ipo kwenye mhusika kukubali ama kukataa, na kama atamkubali kinyozi jua fika angeweza akamkubali yeyote yule kati ya wanaomfuata hivyo ishu sio kuwa kinyozi bali ni mtu kuwa 'anapatikana'.

    NB. Kama mtu anahitaji kuona/kuhisi mwenzake anamjali na hali ikawa tofauti na hivyo ni rahisi sana(japo sio haki) kuanguka kwa anaeonyesha kujali hata kama wewe hapo utaona hana hadhi sijui. Hivyo muhimu ni watu kutimiza majukumu yao. . . sio wanabweteka alafu wanabaki kulia lka baadae.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Masiku yajayo nadhani wahujumiwao wakijashtuka (chale cheja) watakuja'force watoa huduma wawe mobile kwa kwenda toa huduma majumbani mwa wateja.
     
  4. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kinachotokea hapo ni effects za continuous service. Huyo wa daladala ni one time and may not have

    any effect. lakini wewe fikiri kwamba mumeo kila siku ankwenda saluni flani na anaoshwa na

    mwanadada flani! Uwezekano wakutegwa kutokana na ukaribu unaojengwa kwa huduma

    inayotolewa ni mkubwa sana. Hulka ya mtu inachangia lakini mazingira pia yanahusika kubadilisha

    mtizamo wa mtu. . . .
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwanza sipendelei kwenda saluni hizo, Pili, sijui kwenu wanaume, for me as woman. Mwanaume wa anyefanya kazi saluni ya wanawake yaani hanitii tamaa hata siku moja, namwona kama ******/hanisi au mwanamke mwenzangu vile.

    Yaani nahisi walost their masculine part....sorry thats me.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    kujitambua na kujua nafasi yako, kujua unachotaka ni muhimu.

    Ukijua pale unatengeneza kucha na kuondoka. Ukijua unanyia nywele na kundoka. Huna haja ya kupayuka saluni, na hata vinyozi au wale wadada wanaotega waume za watu saluni hawatokupata.

    Hata majumbani mwanaume/mwanamke anayejitambua na anayejiheshimu, anayeheshimu na kuthamini ndoa yake, anayemuheshimu na kumpenda mwenzie kwa dhati na kui-value familia yake hawezi kutembea na housegirl/boy
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli! Sasa watoa huduma woote ukawapa si utafungua kabiashara ka hiyo biashara? Manake mie hata butcher, groceries, saluni, u name it nina permanent suppliers!
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni vizuri tujenge tabia ya kuwaamini wenzi wetu unless wame-prove kwamba hawaaminiki
     
  9. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    iman n ushind. Ka unaamin huo upuuz lzm udondoke.
     
  10. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Dah, mimi siwezi kufanya kazi saluni za kike. Lakini sidhani kama ni vyema kuwageneralize wote

    wanaofanya kazi huko. Ingawa wengi kwa judgement ya macho unaweza kudhani kuna walakini fulani hivi
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hulka ya mtu ndio kila kitu. . .hata kuwe na continuity sijui kitu gani kama mtu hulka yake sio kuruka ruka kila kona hatofanya hivyo. Wanaofanya hivyo hata wasingekuwa na hao wanaowapa huduma wangechukuana na watu wengine huko mitaani bila kujali hayo uliyoongelea mwanzo.
     
  12. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuaminiana ni vyema! Sasa hutakiwi uamini tuu blindly hata pale ambapo kuna factors zinazoweza

    kukushawishi otherwise.
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama kakubali kuchukuliwa aende akirdihia,sababu kama ndio tabia yake hata akibadilisha saloon 101 kazi itakua ndio ile ile.
     
  14. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaamini hulka ya mtu yaweza kubadilishwa na mazingira anayopitia?
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    seriously speaking, kama mtu amedhamiria kutoka nje ya mahusiano, there is nothing you can do about it... mtu hachungwi kama mbuzi, anajichunga mwenyewe
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    duh, na maofisini je?
    Kuna clients ambao kila siku waongea nao
    kuna msekretaru ambao kila siku wanakuandalia chai, cha mchana, kupanga ratiba, kuhakikisha uko proper kimwonekano

    utakuwa na wa ngapi?

    Hiyo ni hulka tu, hata ufungiwe ndani utaangua hata tango kwenye friji.
     
  17. Hagga

    Hagga Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuamini kwamba mambo ya kukosa uaminifu na tabia ya uzininzi haikuanza leo wala jana, ni jambo la zamani sana.Haina haja kupoteza muda mwingi kujadili kwamba watu wanafanya uzinzi.Ninavyofahamu nchi nyingi hata Tanzania umalaya ni jambo la kawaida sema tunajaribu kufanya siri, leo hii ikatokea kila uliyewahi kuzini naye akajitokeza;yatakuwa mastaajabu.

    Jambo la msingi kama mtu mwnye akili la kutillia maanani ni AFYA YAKO hapa namaanisha ukimwi.Kama una uhakika kwamba afya yako itakuwa salama 100% baada ya uzinzi huo, endelea wala usikate tamaa; kama ndiyo starehe yako kuu.Ila siku ukapata hiyo ngoma, hadithi yote itakuwa imeishia hapo.Kila mtu anayo nafasi ya kuchagua njia aipendayo, yaweza kuwa giza au mwanga.
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nikuulize, utamruhusu mmeo/mkeo kufanya kazi saloon majukumu yake yakiwa ni kuwapatia massage

    wateja?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ungeniuliza, napenda patina wangu awe klasi gani ningekuelewa zaidi.

     
  20. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Sasa mimi sina hoja ya mapatina. Swali umelielewa lakini umeamua kutoelewa zaidi. Sasa jibu kama

    ambavyo ungetaka nikuulize
     
Loading...