Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saloon za kike Kichaka cha umbea???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 14, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kuna kipindi inabidi uamini Mungu yupo hata kama mpagani
    maana ikifika wakati wa mwisho ayupo hutokuwa na hasara
    lakini weye ulieacha kuamini na ukamkuta kiama chake....&&&&

    Kwenu wanandugu fL1 na wengineo jamani..tupeni ufafanuzi kuna
    wanaume yaani wakisikia wake zao kwenda saloon wanahisi kichefu
    chefu..sasa tunaitaji ukweli halisi

    Wapo wanaaoamini saloon ni sehemu ya kufndishia umbea na hivyo
    wanandoa ama wenye wachumba wengi hubeba upashu na kuishia
    nao mwisho wa siku kuutumia kwa waume zao na kuharibu ndoa ama uhusiano
    wao

    wapo wanaoamini kama mkeo mpashu mpashu tu na wengine awaitaji
    kwenda saloon kuja kuanzisha zali..wao kama ipo ipo na kama apana apana

    sasa pengine wengine wamedanganywa sana kwa waume zao wako saloon
    huku wakiwa sehemu za starehe...nakumbuka nikiwa mwanza nilishukia guest moja
    mchana nasikia mwanmke saa nane anasema niko saloon mumewangu yaani ananipendesesha wacha mapaka utafurahi na jamaa anakuwa kama ana hamu kuona
    alivyopendezwa..ninamaana wengi wa wanawake wanaobanwa hutumia saloon
    kama sehemu za kwenda kufanya uharamia wao wa mapenzi.....

    Mwenye uzoefu mtusaidie
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mwingine anachukulia uzoefu kwa wale wajuzi wa mahaba aliwakuta hapo na kuja kumtunza mume ama bfriend
    waanaume wa bongo wanjuliza vipi umepata wapi style hii kusema anashindwa..anyway sijui nasema sijui
    yawezekana wengine huonyeshana hata style wakiwa wanasubiri draya lipate moto

    hamuu hamuu hamuuuu
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    huko ndo sehemu ya kila mtu kumwanika mmewe, mara ohoo hajiwezi, mara ohoo mrefu mno, mfupi sijui,mzito, sijui ukitaka kufanya....fanya namna hii, yaani ni kitcheni party ya kishetani huko....kila mtu anataka kuwaonyeshea wenzie kuwa amemkamata vizuri bwanake, anaweza kumridhisha bwanake, anajua sana mambo fulani ya ndoa yale, yeye ni mtaalam hivyo anawapa wenzie ushauri,....wanaowacheka wamama wenzao wasiovaa vitu vya garama ndo kibao, mara fulani hajui kuvaaa, mara fulani anatoka nje ya ndoa, mara fulani hana sura nzuri, mara hajui kuoga, mara sijui maskini kuliko mimi, mara sijui bwanangu ananipa pesa nipendavyo...kila mtu anaongea apendavyo....ndo maana utakuta midomo yao imenyoookaaa hadi imekuwa mirefu hasa wakipakaa wanja mwekundu..kwasababu ya uongo, umbea na unafiki. mtu aliyefanya saloon kama ni mkeo ni wa kuwa naye makini sana, kwasababu amesikia ushauri wa kila aina..na anaweza kuamua kuupractice
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,595
    Likes Received: 5,467
    Trophy Points: 280
    na mama zenu nao mnawaweka kwenye hili kundi??maana nao ni wanawake.
    nb:no offence intended
     
  5. k

    kaiya Member

    #5
    May 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Umejuaje? au unafanya kazi salon?
    BTW. Mbona salon nyingi siku hizi hairdressers ni wanaume kwa hiyo na wao wamo kwenye kundi hili.
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Pdidy draya likiwashwa tu unaingiza kichwa, la kusubiria kupata moto linaitwa steamer!
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    May 16, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    umeanza na mfumo dume wako....hata vijiweni nako ni vichaka vya umbea.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wlikufanya nini hawa watu.....maana unaonekana una hasira nao kweli!:angry:
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hii itakuwa saluni ya wapi? mmh! hii kali!!
     
  10. S

    Silvershadow Member

    #10
    May 16, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Pdidy kama mkeo ana hulka ya umbeya usijumlishe wanawake wote wanaoenda salon.
     
  11. s

    sijafulia Member

    #11
    May 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaah.....pole kama nimekchoma kula hiyo kidogo

    WIMBO WA CHAJA YA KOBE......Uburudike na weekend
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ....utakuwa mmojawao na wewe...otherwise umetuacha tunajiuliza umeyajuaje yote haya?
     
  13. S

    Silvershadow Member

    #13
    May 16, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe "sijafulia" na "pididy" ni mtu mmoja? Sasa yanini basi ujibu kwa jina tofauti na uliloanzishia thread?
    Kuwa shujaa upambane na ukweli badala ya kujificha kwenye majina elfu - kwani unamwogopa nani hapa au mkweo huwa anaingia humu ..hutaki akuone ulivyo?

    Inaelekea unapenda mipasho kama makurumbembe hao hao unaowasema.... Nakutafutia wimbo wa " sanamu la michelini" wa marehemu nasma kidogo ukuburudishe wewe ..
     
  14. C

    Chipyopyo Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba niwe shuhuda,
    Mke wangu alikutana na kuwadi saloon hadi leo sitaki kusikia habari za saloon. Ilikuwa hivi:

    Mke wangu kila alipokuwa anataka kupendeza alienda saloon flan kujirekebisha kumbe kuna jamaa linamfukuzia likaanza kufua tilia nyendo zake na kugundua saloon anayotumia then likamtumia kuwadi (wa kike) kule saloon. Wakawa wanayaongea huku nma wapambe wakishindilia misumari.

    At the end mke wangu kauvaa mkenge na pia kisingizio kikawa ni saloon.

    Nilikujabaini hayo baada ya wamama wenye busara kujua kuwa saloon inamuharibu mke wangu wakanitonya ili kuokoa ndoa yangu ingawa walikuwa wameshachelewa.

    Mbaya zaidi, walinichafua sana na busara finyu za wife ndizo zilizomponza leo hii hana pa kujishika

    Hayo ndiyo mambo ya saloon na hiyo ni TRUE STORY
     
Loading...