Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saloon Equipments

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mau, Nov 23, 2011.

  1. Mau

    Mau Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habarini za hapa wan JF
    Naombeni msaada ili niweze kupata vifaa vya Saloon ya kiume (Barber Equipments)
    Mimi nipo Mwanza kama nitavipata hapahapa mwanza itakuwa fresh na pia kama nitavipata Dar es salaam poa pia
    Vitu ninavyohitaji ni kama ifuatavyo
    1. Barber Chairs 4
    2. Cliper 8
    3. Sterilizer 2
    Na vinginevyo kama mtaweza kunishauri wanajamii
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Njoo Dar hapo fire kuna duka linaitwa Radium Salon Equipments, wana kila unachohitaji. Ila km unataka kwa hapo hapo Mwanza nipigie kwa 0715555512 nikuelekeze pa kuvipata
     
  3. B

    Bado nipo nipo Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na vya salon za kike vinapatikana hapo mkuu?
     
  4. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Vya salon ya kike vipo pia.
     
  5. G

    Gabriel william Member

    #5
    Feb 27, 2013
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    stelizer inauzwa bei gani ?anayejua anisaidie
     
  6. V

    Vandullahvic Member

    #6
    Nov 3, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HAbari za sahv, Kwa sasa ukisikia mtu yeyote anataka viti vya saloon naomba tuwasiliane kwa namba hzi 0777/0715-875037. Bei zetu ni nafuu sana tunauzia godown kwa wenye maduka ya mjini lkn ww unaetaka kwa ajili ya kufungua saloon pia tutakuuzia bei ile ile. na by January tunategemea kuleta vifaa vyote vya saloon. pia tutauza kwa bei poa sana. Asanteni
     
Loading...