Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salon Ya Bei Kali.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mwendabure, Aug 13, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sharobaro pamoja na mpenzi wake waliamua kwenda ktk salon moja ili wapate huduma ya kunyolewa nywele zao za sehemu za siri. Kinyozi alipomaliza kuwahudumia akadai apatiwe sh. 13,500/= kama malipo. Sharobaro akaja juu akidai amebambikiwa bei kubwa na kutaka atajiwe gharama ya kunyoa kwa mtu mmoja. Kinyozi akamjibu kwa mwanaume ni sh. 5,000 na mwanamke ni 8,500. Sharobaro akaja juu kwa nini tofaut ya bei ni kubwa? Kinyozi akamjibu "mwenzio hana mshikio"
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hahahaaa...mia
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mi nadhani kumnyoa mwenye mshikio ndo taabu zaidi, teh teh teh
     
  4. samito

    samito JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haha haaaaaaaaaaa nasty lakini inachekesha tehe teheeee
     
Loading...