Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salma Kikwete ni first lady tu au naibu waziri mkuu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by domokaya, Oct 19, 2011.

  1. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Jamani nisaidieni huyu mama ana cheo kingine kikatiba katika serikali yetu au ni first lady tu! Maana matamshi yake aliyoyatoa katika msiba wa mchina mimi yaliniogopesha. Au ana komand kikatiba kwa jeshi la polisi au hata pengine jeshi la wananchi?
     
  2. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani amesemaje??? maana sijamsikia siku nyingi sana huyu mama
     
  3. O

    Omr JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ana "KOMAND" mumewe ambaye ni Rais wako wewe, mwenye nguvu ya ku "KOMAND" jeshi la polisi na JWTZ. Kama huna mke basi huwezi jua nguvu ya mke kwa mumewe.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata sio First Lady First Lady ninayemjua mimi ni Mama maria Nyerere sema kwa vile watanzania na sisi tupotupo tu tunapelekwa pelekwa so hata zembwela leo anaweza toa comand kwa wananchi
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani aliongea kama Mama aliyeona uchungu kwa tukio lilivyotokea, ni hisia tu kama binadamu mwingine anaweza kuona huruma mpaka kushikwa na tafrani ya kutamka jambo lolote.
     
  6. O

    Omr JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    muanzisha mada mwenyewe ameanzisha kinafiki, ameanza kama mke mwenza wa Salma
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    aliyemyima elimu alikosea sana
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hapa umeongea kienyeji mno!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    ni mshauri na muamuzi mkuu wa serikali
     
  10. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kwenye Katiba hakuna cheo kinachoitwa "1st lady". Lakini akienda Mikoani anatumia misafara mirefu ya magari ya serikali na pia anasomewa taarifa za Mikoa au Wilaya husika. Sijui kwanini na sijui huwa anazipeleka wapi taarifa hizi akishasomewa, au sijui huwa anazijibu papo hapo, na anazijibu kwa dhamana ipi ingawa hata wanaomsomea taarifa za Mikoa wanapaswa kuulizwa kwanini wanafanya hivyo. Au pengine ni utaratibu wa ccm manake wanaomsomea taarifa kule mikoani na wilayani ni wakuu wa mikoa na wilaya ambao kimuundo ni makada wa ccm. Na pia kuna "1st Son" anayepiga misele mikoani kama kampeni, na huko zinatumika rasilimali za Serikali kwa misafara na vyombo vya dola kumlinda. Kama ni mkenge basi Watz tushauingia, tunahesabu maumivu tu sasa.
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    True mkuu.....waambie hawa jamaa wanakurupuka na post za kizushizushi humu
     
  12. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapa lazma nipite kiiimya kabisaaa.. mama uone hii threads mie sijacomment chochote.. nimepita tu.. mie wivu sina.. ila roho tu ndio inaumauma tu.!!
     
  13. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu umeongea kama nilivyotaka kusema, jamani huyu mama anatumia vibaya kodi za wana wa nchi hii, msafara wa mama Salma ni zaidi ya msafara wa Mh Pinda, sisi wakazi wa Kigamboni kwa kweli sasa tumemchoka anasababisha usumbufu kwenye ferry na hata barabarani, anachokwenda kufanya hata hakieleweki mara sijui mradi wa kitu gani mara anakwenda kuangalia shamba sijui kiwanja, kwa kweli kama ni malipo kwa kosa walilofanya usalama wa taifa na tume ya uchaguzi wa 2010 ndio haya sasa, ki halali kabisa huyu mama alipaswa kuwa na gari moja tu na mpambe wake basi, yeye sio rais, sio makamu wala sio waziri mkuu sasa msafara wa nini, first lady?! mbona hatukuyashuhudia haya huko nyuma enzi za Anna Mkapa, kweli Elimu ni Mali. jamani mliokaribu na hii serikali angalau wasaidieni kwa kuwaeleza kwamaba vitendo kama vya huyu mama ndivyo vinasababisha Hasira za wananchi zizidi kupanda na ipo siku tutasikia hata watu wamefanya kitu cha ajabu, hebu tujaribu kuwangalia na wananchi jamani, mama anamsafara mkubwa na msururu wa polisi, ving'ora vingi ilihali wananchi wanavunjiwa nyumba zao na majambazi na polisi hakuna, ghara za misafara ni kubwa wakati huduma za jamii zinazidi kuwa duni kuliko hata enzi zile za ujima.

    Watanzania wenzangu tuamke na tuchukue hatua.
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Hana jipya, wale wale..kazi kumisuse rasilimali zetu.
     
  15. A

    Akiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nimeshangazwa sana na haka ka mama pamoja na jeshi la polishi , yaani mchina kuuwawa ndiyo kimewaumaaa, mpaka mnaenda kumzika na mapikipiki. watanzania kibao wanakufa kwa kupigwa nondo za kichwa huko mbeya, huyo asha ngedere katulia ikulu kama hayamuhusu, kusikia mchina kauwawa anakurupuka maneno kibao, kwanza kanasumbua watu kutwa kako barabarani kanatujazia foleni . tulia kwa mumeo . mala leo kako mtwara , kesho kwenye maulid manzese, kesho kutwa mgeni rasmi wa misi tandale kwa mtogole. mnakera sana
     
  16. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaa, unaongea na wa jina...
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    marehemu alikuwa mfadhili mkuu wa WAMA!
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Acha ujinga wewe! Unafikiri jinsi unavyopelekwa pelekwa na mkeo ni wanaume wote wanafanyiwa hivyo! Kama rais wako nae ni kama wewe usidhani ni jambo la kuzungumza hadharani. Ni upuuzi huo!
     
  19. m

    malimwengu Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajjat Amina alikataa kumsomea taarifa wala kumuandalia mapokezi akidai hana bajeti ya kufanya hivyo ona kilichomtokea amemwagwa! Wakuu wa mikoa ni mouse girl na mahouseboy wa mke wa rais wetu huyu hapa
     
  20. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Anaongea utadhani anahutubia a, e, i, o, u kwa watoto wa chekechea. Huwa hainipi utukufu kwa kweli kumsikiliza huyu mama.
     
Loading...