Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salma kikwete na salon!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Msongoru, Sep 12, 2008.

  1. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna habari kwamba wakazi kadhaa wa jijini wana mpango wa kumtumia mtu aliye karibu nae ili amsaidie mama huyu. Yasemekana wanawekwa foleni kubwa kwenye magari ili tu yeye apite aende salon mara kwa mara. Wanadai uvumilivu wa usumbufu huu umewashinda!!
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    If this is true kwa nini Ikulu hawamtafutii a dedicated beautician? Kwenda salon za kawaida kunaweza kusababisha mengi tu zaidi ya dada na mama zetu wengine kucheleweshwa.
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0


    Mungu wangu...!
    Je hii ni kweli???

    Yaani foleni zote na muda wote, kuna mtu anaenda salon1?
     
  4. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....Nadhani ni bora huyo anaemtengeneza nywele Salma awe anakwenda kumuhudumia huko huko ikulu...Kwani JK akitaka kupunguza nywele ili apige picha lazima aende salon kinondoni (BM) au Sinza????
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    mhu hii kali!si awe anatengenezwa hapo hapo ikulu!
     
  6. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ok inaonekana hii ni kweli kwa kiasi fulani as some of us know even the name of the places.
    Sasa kwanini hawa jamaa wenye hizi solon wasiweke branches zao pale Magereza au hata Makumbusho mle ndani ili watusaidie sisi walala hoi.
    Kwani sasa ni bora kutembea kwa miguu kama huna pikipiki.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anakwenda saluni gani?
     
  8. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Cheo ni dhamana! Sasa naona mnaenda pabaya. Wakina mama si unajua satisfaction yao ni nini? Wanawake ni kikwazo sana ukiacha mama zetu tu waliotuzaa, lakini hata ushahidi ukimwuliza baba vizuri kabisa appraisal ya mama utajuta na unaweza usioe kama unataka kuoa! Ni noma hadi leo hii hakuna mwanamme au mwanamke anayejua haswa katika maisha nini mwanamke anataka au kuhitaji na ukimpatia tu akae kimya. No and Never known to anyone. They are very likely a double standard creatures. Even you ask them they say it is.

    Wanawake wote wangekuwa kama wanaume huku duniani tungeishi kama malaika. Ujambazi, matukio yote ya kutisha, ufisadi nk. yote yanafanyika ili haswa kumridhisha mwanamke baada ya kutokuelewa nini haswa mwanamke nahitaji.

    Wanafalsafa wa kale walielewa kuwa mwanamke anahitaji control ya mwanamme na aaliye tough n rough. But wapigania sijui haki za wanawake pia nao hawajui mwanamke anahitaji nini haswa akipatiwa katika level ya even familia akae kimya. No they know not. Abishae aweke madonge yake hapa.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,695
    Trophy Points: 280
    Watamjuaje na yeye kama yupo, lazima ajipitishe huku na kule ili kuonyesha vidudu vyake latest alivyoshuka navyo toka Marekani ati! :) Kukaa Ikulu 24/7 kunachosha.
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizi ni spinning za Philemon Mikael, huu ni udaku peleka inapohusika..
     
  11. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Swadakta Mzalendo Masatu invisible si yupo? Tatizo anatakiwa kuwa visible au unasemaje. Mpiganaji kisha haonekani vita yake si ni mtego na tabu tupu?

    Jokin anyway!
     
  12. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2008
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acheni chuki za kudhalilisha huyo Mama ndioiwe nini au kwa faida ya nani tuwe wastarabu
     
  13. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Udaku huu... Mama Salma mbona anawatu maalum wa maswala ya urembo na mavazi tena wapo karibu nae na sio kama ilivyowekwa hapo juu na muanzisha Hoja. Tuongee vyenye maaana jamani au ndio mnataka kuifanya JF kuwa 8020 Fashion.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    If this is true kwa nini Ikulu hawamtafutii a dedicated beautician? Kwenda salon za kawaida kunaweza kusababisha mengi tu zaidi ya dada na mama zetu wengine kucheleweshwa

    KUNAMSAIDIA AWASILIANE NA KALE KANGAST CHAKE JAMANI !!!MBONA MZEE ANARUKA KILA SIKU NA KIMADA NA ANATANGULIZWA HAMUOENGEI???????VIPI NYIE KWANI SALMA ATAKI KUCHECKIWA ENGINE YAKE JAMANI?????NANI ANAWEZA ENDESHA GARI BILA SERVICE HUU NDIO MUDA WENYEWE SAALOOOOOOOOOOOOOOOOOOnnnnnnnnnnnnnniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio maana mi nikauliza anakwenda saluni gani?
     
  16. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo tutakapojua mchele na pumba!saluni gani ? Haya mwanzilishi wa hoja upo hapo?
     
  17. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #17
    Sep 13, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280

    ....masatu and who ever that is down with such thought..blow...blow...

    .......masatu you can write better than that.....who cares about that lousy crack..or her top.....inakuwaje utoke huko uliko toka uanze kusema that is my spinning...people dare talk openly ...sasa ubafikiri kila mtu atakuwa anaamini unachoamini...dude ameandika what he think is true....comfront him with ...reasons....au hakikishia jamii kuwa watu hawakalishwi kwenye foleni ....na utuambie security motorcade detail ya first ladies kuanzia awamu ya kwanza ilikuwaje....hadi sasa awamu ya nne.....

    sikupenda..wewe kunihusisha na mtoa mada wakati kila mmoja ana uhuru wa maoni.....acha assumtion au nightmares zako ...

    thanks mzee...aint no mean to offend nobody!!!
     
  18. M

    Masatu JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu,

    Hii habari kwanza ililetwa na wewe ( correct me if im in wrong ) hapa. Kwa maelezo yako ya sasa je unakana yale uliyoaandika before?

    Huu ni udaku na unajua hivyo lakini kwa sababu unazozijua mwenyewe unashabikia, nimekuhusisha na mada hii kwa sababu wewe ndio muasisi wa hii mada haya sasa tueleze hizo security details za 1st lady wa awamu ya kwanza basi.

    Kasirika mpaka upasuke habari ndio hiyo!
     
  19. Tuya

    Tuya JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2008
    Joined: Aug 30, 2008
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh si mchezo, mume akipita tunawekwafoleni, mke akienda salon tunagandishwa foleni hii nchi ya viongozi na wake zao sisi wengine wapangaji..MH na akienda shopping?
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Sep 13, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280

    ...mimi sijawahi kuanzisha thread kwa ajili ya salima...or whatever is called..ila nakumbuka huko nyuma kwenye mchango wangu nimepata kuongelea ...watu kukalishwa foleni bila sababu kwa ajili ya kupisha msafara wa salma...nilieleza kuwa hii siyo vema kwa kuwa ..haina sababu zaidi ya kuleta usumbufu...kuna haja gani ya msafara wa mke wa rais kuwa na magari matano na piki piki ...haina haja zaidi ya kumuharibia mumewe...kwani hana nafasi kwenye katiba....hilo sioni aibu kulisema popote.....LAKINI KWA KUWA MIMI NILISHAPATA KUTOA MAONI HAYA HAPO NYUMA ..HAIMZUWII MTU KUANZISHA THREAD......tena anaweza kuwa ameanzisha pasi kujua hili limepoata kuongelewa kwenye michango ya kwaida.....afteral mimi niliongelea usumbufu wa misafara yake..wala sikuwa specific kuwa anaenda saloon..kwani lazima atakuwa na safari nyingi tu...hatuzijui..anaweza kwenda kimya kimya....

    umeongelea first ladies waliopita......????...sijapata kuona msafara wa MAMA MARIA...MAMA SITTI..AU BI MKUBWA WAKE...MAMA MKAPA ets.....Wote hawa walikuwa first ladies na walikuwa wakipita pasi msafara...zaidi ya kuwa na mlinzi garini ..mwenye radio call...kumsaidia pale anapokwama hata kwenye foleni anauwezo wa kuwasiliana na traffic control...na line aliyopo magari yakaruhusiwa....bila watu kulazimika kusimama pembeni...

    viongozi stahili kutuweka pembeni wanapopita ni....RAIS ,MAKAMU WA RAIS,WAZIRI MKUU ,RAIS WA ZANZIBAR,WAZIRI KIONGOZI[naibu waziri mkuu au naibu waziri kiongozi..ikibidi],marais wastaafu wa MUUNGANO-motorcade ya kudumu,[rais mstaafu wa zanzibar ..anapewa motorcade mara anapostaafu na huendelea kupunguzwa hadi kuondolewa kabisa..the same to prime ministers]....hao kina salmin,jumbe,msuya,salim,warioba,lowassa,sumaye,malecela,kawawa..tunapishana nao tu....na tunasubiria taa kama wengine......

    wakuu wa vyombo vya usalama kama mkuu wa majeshi na mnadhimu mkuu.,mkuu wa polisi,spika,jaji mkuu,TISS,prison ...wanatemebea na msafara wa gari mbili au tatu ...[msafara bubu.....yaani magari yao huruhusiwa pale yanapokumbwa na foleni...automatically hawakai foleni..lakini mwananchi wa kawaida hataweza kugundua...unless otherwise!!!!!

    .....sasa sijui unasemaje hapo kuhalalisha muda wa wananchi kupotea barabarani....hii haihusiani na chuki ..as i said ..i have no reason to care about...bali ni kuhusu uhalali wa misafara isiyokuwa na sababu....zaidi ya ufahari....
     
Loading...