Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salma kikwete na mafuta ya papa!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Msongoru, Sep 15, 2008.

  1. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mtu kanidokezea kwamba mama yetu wa kwanza naye alijitosa usiku mrefu ufukweni mwa bahari ili kujipatia mafuta ya yule papa aliyefia ufukweni wiki ilopita. Inasemekana ni dawa nzuri kwao!!!! Hii nayo imekaaje jamani?
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    He!makubwa haya!
     
  3. Lasthope

    Lasthope Senior Member

    #3
    Sep 15, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani naye si mtu tu kama walivyo wenfgine, naye ana belief zake kama binadamu mwingine yeyote, lakini je ndo kusema alikosa mtu wa kumfatia hayo mafuta hata aende mwenyewe usiku mkubwa au ni uzushi tu?
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Labda nae ana ndoto kuja kuwa.......................kwao Lindi huko
     
  5. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Mlimuona akienda kuchukua hayo mafuta ya papa huko baharini usiku au ndio mambo ya radio mbao?????
     
  6. N

    Nyadundwe Senior Member

    #6
    Sep 15, 2008
    Joined: Jan 16, 2008
    Messages: 160
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    What is hapening to our beloved JF?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    duh......hii udaku.
    Vp alienda na escot ya magari mangapi???
     
  8. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Yaelekea hata wao walikuwa wanafata hayo mafuta ya papa....kama ni usiku mnene walimuonaje kama na wao hawakuwa katika pilika hizo?????
     
  9. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #9
    Sep 15, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu ndo udaku wenyewe.
     
  10. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hii taarifa ni ya kijinga,sorry to say this!
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi JF ule ukumbi wa nyepesinyepesi utarudi lini?
     
  12. K

    Kandambili Member

    #12
    Sep 15, 2008
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni ya kijinga sema tu, sasa hiyo sorry ya nini? au huamini katika maneno yako?
     
  13. C

    Cool Girl Member

    #13
    Sep 15, 2008
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukisikia upotoshaji ndio huu sasa!!!!!mnazusha mpaka mnajisahau,ni kwamba umekosa la kuandika au?????????
     
  14. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vimbwanga vya wakubwa: Rais, Mawaziri, Wabunge, Wafanyabiashara wakubwa n.k (Public Figures in general)
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Yoye yanawezekana....viongozi wetu inajulikana kuwa ni vigagula angalia wakati wa uchaguzi ruti za bagamoyo zinzvyoongezeka....na mzee wa vijisenti kumwaga unga unga bungeni au?
     
  16. C

    Cool Girl Member

    #16
    Sep 15, 2008
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona umekosa cha kuandika!!!umbea wa kijinga sana huu!!!!uzushi usiokuwa na maana,kama hauna kazi nenda kasafishe mazingira yanayokuzunguka maana machafu
     
  17. Tonga

    Tonga Senior Member

    #17
    Sep 15, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani hayo mafuta ya papa yanasaidia nini? naona niko kwenye giza nene!
     
  18. g

    grandpa Senior Member

    #18
    Sep 15, 2008
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa hiyo haina tofauti na taarifa zahivi karibuni za Mtikila. Total Rubbish.
     
  19. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si unajua tena,labda ndiyo masharti.
     
  20. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mafuta ya papa ni dawa ya kuaminika hasa kwa jamii ya kiarabu. Wanaamini sana kwamba ukipaka kuna mambo ya upepo jinn na mambo kama hayo. Kwa ujumla ni ushirikina wa hali ya juu.
     
Loading...