Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salma Kikwete awasili Arusha Kuokoa Jahazi.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PakaJimmy, Oct 28, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Katika hali inayoonysha maji kuwa ya shingo, Mama Salma Kikwete amewasili Arusha ASUBUHI HII kutokea Dar kwaajili ya kujaribu kuwahamasisha wakazi na wanawake wa Arusha wamchague Batilda...Habari zinasema kuwa ameingia kwa ndege ya serikali, na msafara wake mdogo ulipita mtaani tokea uwanja wa Ndege, ukiwa na wanaccm wachache wenye t-shirt na kofia MPYA!
     
  2. C

    Campana JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du! Huyu sasa ni kiguu na njia. Jana alikuwa moro pia akakutana na wamama wa njano na kijani mida ya saa 5 asubuhi.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahhahahahahaha,kazi wanayo mwaka huu.
    duh,na wakishinda nahisi watahamia marekani kula bata kwanza maana mchaka mchaka haukuwa mdogo mwaka huu
     
  4. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hana lake huyu Mama tena kesha choka mbaya. Hivi hii ndoa ipo kweli kwani kuna uwezekano kwa miezi mitatu hawajakaa kujadili mambo ya kifamilia au ndo wamefanya nchi kama sehemu ya familia. Hiki ni kichekesho ni wakati wa kuwanyanganya nchi yetu akina Rizi1, salma na JK
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :rip:CCM AND SALMA KIKWETE.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Eti ana ndoto ya kuwa Ellen Jonson Sirleaf wa Tanzania.

    Full kufulia.
     
  7. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuu, naomba nisikutane nae barabarani maana siku yangu itaharibika yote !!!!!!!
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Anapaswa awemakini sana maana hapa arusha watu wanataka mabadiliko tu...
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu Gerad2008

    Ndoa ya nini, maslahi kwanza, halafu si unajua mambo ya Sh...ka kwa Shu...ka
     
  10. J

    Jafar JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    2 late
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sina uhakika na mambo mengi, lakini at least naweza kufahamu kwamba mama huyu hatakaa Arusha kama ambavyo huenda alipanga, maana mazingira yameshakataa!
     
  12. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu nyie urais ni issue ya kifamilia inabidi mtukome kabisa...inaelekea nyie CHADEMA eh! Waego mama usisahau kupitia kwenye shuka langu kwenye ile kampaini ya mtu kwa mtu na kitanda kwa kitanda...nilikuona usipovaa kilemba unapendeza
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Whaatt? ndio lengo lake hilo? Inawezekana kweli akawa na mawazo hayo?
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha!
    watajibeba hao sisiemu
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe JK na familia yako mbona mna kiherehere saaana cha kubaki hapo ikulu mnataka muwafanyie nini Watanzania? Acheni upuuzi huo, hiyo ikulu hamkujengewa nyie, mpaka mnafikia hatua ya kuhatarisha amani ya nchi. Uliaminiwa kwa miaka mitano na kazi imekushinda sasa unatakia nini tena kubaki hapo?TUMEKUCHOKENI, ONDOKEEENI!!!!!!!
     
  16. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    uwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    embu mwambien aondoke ndiyo anazidi kutuchafua

    uwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  17. A

    August JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,675
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    huyu mama hajui kweli kusoma alama za nyakati, akina mama wa arusha sio waku wadanganya na sukari na chumvi au t-shirt, na kofia, pia ajue machali wengi wanahasira za tanzanite yao kuchotwa na mafisudi, ambao wanalindwa na jk wa uongo, hizi hadithi za kiukoo na utapeli sijui au peleke wapi, watu wameisha jua wana thaminika wakati wa uchaguzi tu ukiisha , ni matusi ya nguoni kutoka kwa mtu uliye mpa kura yako, iwe ilikuwa kidini au kihalali.
     
  18. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kamwe sitakubali Salma aonane na mke wangu.
     
Loading...