Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salma Kikwete awaambia wamama wa Arusha wawakanye vijana wao waipigie kura CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mantissa, Oct 28, 2010.

  1. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Katika hali isiyo ya kawaida, nimemsikia mke wa kikwete akitoa agizo kwa wamama wa chama cha CCM wakawakanye watoto wao hasa wa kiume ( akidai wa kike hawana matatizo) waipigie kura CCM eti ndo wanaonekana kuwa wabishi. Akasema vijana wa miaka ya tisini wana matatizo kuliko yeye.

    Naona kama huyu dada yangu anasumbuka bure.

    DR Slaa for president

    Nawasilisha
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huyu mama ka prove failure kila idara, adela huyu arudi tu darasani akafundishe
     
  3. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu ndio wasiwasi wao mkubwa maana hao ndio wahudhuriaji wa mikutano na ndio ambao watapiga kura za NO kwa chichieM.
    hao wa miaka ya tisini ndio wenye age ya 18-25yrs amba most of them are ready to stand up for SLAA!!!
     
  4. K

    King kingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Amesahau tu hata hao wamama wenyewe hawaipigii CCM
     
  5. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu wa shule ya msingi mbuyuni nae siku hizi eti mwanasiasa?
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mama salma kabla ya kuwaambia watu wengine namna ya kulea watoto wao ungeanza kwanza na mwanao anayebwia UNGA.halafu ndio uende kuwashauri wengine namna ya kulea watoto wao.
     
Loading...