Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salma kikwete ana hisa kwenye shule ya kituruki Dar es Salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by realtanza, Oct 23, 2011.

  1. r

    realtanza Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana hisa kwenye shule ya waturuki dar es salaaam, kwanini wao wageni wasimiliki wenyewe hizo shule
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Kigogo au ndugu ya kigogo anapomiliki hisa kwenye kampuni au shirika hasa kwa nchi yetu ni mazingira yanaandaliwa ya au kukwepa kodi au kukwepa taratibu zingine!!!! wake up!!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ebu tufafanulie shule gani? na ana hisa ngapi?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kuna sheria yoyote inayomkataza kuwa na hisa ktk taasisi yoyote?.
     
  5. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hofu ya watanzania ni kwamba kutakuwa na undue influence ya first lady katika kupata kibali cha kujenga hiyo shule kitu ambacho sio sawa. Nadhani umenielewa sasa. Kama unavyojua kwa sasa firstlady/firstboy wote wanahadhi sawa na rais wetu na ndio maana wakisema wanataka kiwanja fulani hatakama sheria hairuhusu watapewa tu! si umesikia yaliyotokea Mwanza ya riz1 na Dodoma ya S.K Foundation haya yote ni ukiukwaji ya sheria kwa jina la rais.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    watu wangapi wanamiliki ardhi kitapeli, hao nao ni wake na watoto wa raisi!.
     
  7. j

    jigoku JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mzee umezeeka kama hata hili hulielewi na hutaki kuelewa basi hhuenda dhambi za mafisadi zimekudhuru.
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Du kama hili lina ukweli naanza kupata majibu ya maswali niliyokuwa najiuliza nilipomuona mume wake kwenye mahafali ya Feza Secondary.
     
  9. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwani ni haramu yeye au mwengine kuwa na hisa. Hata mimi na wewe kama tuna pesa tujiunge tufungue yetu shule. Ama nunua hisa precision air. Tuwache kuwa wanafiki mwenzio akipata lawama tele.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Huyu ni wivuy sasa,
    Waki,miliki wenyewe mnalia,
    sasa huoni hapo ni poa as long as wasitumie jinas la mama kupata privileges.
     
  11. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matumizi mabaya ya cheo cha Rais
     
  12. u

    upupu. Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh.! wakuu hapo ni noma.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    chukua chako mapema - ccm.
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni vema kuwa na wasi wasi huo na kuufanyia kazi ili kuthibitisha hisia. lakini kuanza kutuhumu watu bila ya kuwa na ushahidi, si jambo zuri
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ulinyang'anywa computer nini? Au ya wizi! Mbona habari hii imejishukia kama kipande cha karatasi?
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Michelle Obama, the America's first lady is a shareholder of Chicago Bulls Club and America has never raised this kind of criticism.
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watu wengine ni aibu kuwepo JF

    Hisa kwenye shule unafikiri kitu kubwa sana ...

    Shule kila mtu anaweza kujenga acha umbea..
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    hizo hisa ndo zinasababisha mtaala wa elimu ya watanzania kuachwa ijichunge kama kuku wa kienyeji, na hizo shule zao kuwa na elimu ya ubora tofauti. HAWAANGALII UBORA WA ELIMU YA KAYUMBA, Kwa kuwa nawe unakipaji cha uji.nga endelea kushabikia upum.b.avu.
     
  19. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hisa za precision air ni sh. 450@. Kanunueni.
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa nini hakumiliki alipokuwa hajawa First Lady kama kuna uhalali?
     
Loading...