Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salma kikwete abambikwa hundi ya mfano!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Vitendo, May 9, 2011.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sinema.jpg
    Hii alishawahi fanyiwa pia Mkuu wa kaya.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Hahhaahaaaaa, ni ni kwelii ni feki nimechiki kwenye hio figure, maskini mama wa watu si angerudi tu akaendelea kufundisha a e i o u kule nanihiii
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu mama Kilaza kweli hakuweza hata kusoma akagundua hilo kosa?
     
  4. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Like husband like wife. Hata mkuu ilishawahi kumtokea.
     
  5. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamani yeye alipokea tuu...Ukilaza unaonekana kuwa HASOMI ANACHOPEWA...Hahahahahaha
     
  6. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    bongeeeeeee moja la aibu! yaani hii familia inadhalilishwa sana baba kadanganywa ss mama duh.....
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Ehhheeee, huo sasa ndio ukilza uliokomaaaaa, nakuota magamba
     
  8. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani watanzania waliompa mmewe kura ndiyo vilaza namba moja, mke kama mme kama watoto, du! inasikitisha. Najipongeza sijawahi kupigia kura kilaza yeyote ccm
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Watoto wa mujini wanakwambia "kauziwa Mbuzi kwenye gunia huyo"
     
  10. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mbona hata bwana yake naye alipelekwa chaka kama hili na akatokea kwenye tv anachekeleaaaaaaa, kitu nilichokuja kudungua ni kuwa hii familia yote ni ya mavilaza wa kufa mtu...i'm glad that i didnt select kilaza....!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    hiii Familia kijumla ni ya VILAZA Kwa kweli
    Hata watoto wao na aanza kudoubt elimu zao mmhh sijui
    aiwezekani baba na mama wakala mkojo wa aina moja;;kuku sawa ya kienyeji lakini mmhh cheki loh ile picha ya kikwete tuleteen jamani sasa tunasubiri mwanae apewe CRDB Feki alafu zote CRDB zina nini???
     
  12. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tatizo lao kubwa ni kwamba wanapenda sna show off......wanapenda kuuza sura ili hali ni vilaza hata hawawezi kusoma,kuandika na kuhesabu? hawawaoni wenzao ambao ni vilaza hata hawapendi kuji-show off
     
  13. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jk ana hali mbaya mpaka 2015 kisha ikimbia ikulu. Ningelikuwa mie ningempisha Slaa maana ndiye mshindi halali.
     
  14. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
  15. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wajameni nani zaidi?maana mkulu anaweza singizia language.mama je?
     
  16. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mama ana hasara ya milioni tatu laki nne na arobaini na mbili elfu baba ana hasara ya milioni mia na harobaini.patamu hapo.vilaza family hoyeeeeeee!!!!!!!
     
  17. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF kuweni na adabu huyo ni kama mama yenu atiiiiii........sio yeye aliyeandika sasa ukilaza wake unatoka wapi?
     
  18. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ukitembeatembea humu JF utakutana na thread yenye story hii hii, kule utakuta picha tatu, moja ni hii na mbili ni za mkuu wa kaya, kumbe alishaingizwa mjini tena!
     
  19. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mamaako mwenyewe! anapokeaje kitu chenye makosa? hata wasaidizi wake hawaoni hayo makosa hadi wakubali adhalilishwe/adhalilike?
     
  20. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acheni majungu wanajamvi, badala mjadili tatizo la wahasibu fake! wasiojua wajibu wao hata kuandika cheki wanasindwa, mnamsema mama wa mh. kawakosea nini??
    Siku zingine tumfagilie, anajitahidi miongoni mwa akina mama.
     
Loading...