Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salma atoa picha halisi ya CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 22, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua mambo yanavyokwenda ndani ya CCM, msikilize mama Salma, kwa jinsi asivyokuwa na uwezo mkubwa wa kupambanua mambo basi ya ndani yanatoka nje. CCM kumtumia Salma ni sawa na mwananke kwenda sokoni na nguo nyeupe ya kulalia!

    Kwenye TanzaniaDaima 22/09/2010 anasema Mwantumu Mahiza amekosa nafasi ya kugombea ubunge kwa sababu ya majungu ya wanawake wenzake, sasa hii si inaonesha CCM hawafuati demokrasia bali majungu. Pili, anaji-contradict kwa kusema Mwantumu akuchaguliwa kuwa Naibu Waziri wa elimu kwa kufuata jinsia yake bali ni uhodari na uchapakazi wake, halafu anasema wanawake kukosa nafasi za uongozi 50/50 bungeni itakuwa ndoto. Sasa je, tunataka bungeni jinsia au uchapaji kazi? Je, Mahiza aliteuliwa kuwa waziri kujaza 50% ya wanawake au uchapaji kazi wake? Je, UWT imekuwa WAMA Foundation?
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Let them wash their dirty linen in public; that is what these vihiyos deserve!!!
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwa hakika kwa matendo ya mama salma ambayo sasa yanaanza kuoverlap mamlaka ya JK ni wazi sasa bosi wao ROSTAM ataanza kuchukia.
     
  4. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Igonore her. She don't know what she is doing. I am sorry for this primary school teacher. Halafu eti mnashangaa kwa nini kiwango cha elimu ya watoto wetu inashuka!!!!!! Kama hawa ndo walimu mnategemea nini??
     
  5. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [size=+0]ukishaona wanaume wanaanza kuzozana na kufuatilia mambo wanayozungumza wanawake basi ujuwe wanaume hawa wanatatizo fulani! Labda umbeya umbeya, hivi sijui ni waiteje[/size]!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Salma=Mwantumu=UPE
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,955
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    she is too low to be a topic in men's meeting..... mwalimu Salma Kikwete..mwalimu wa kiswahili darasa la tano ei.... pia alikuwa anauza ubuyu na pipi darasani kwetu....namfehemu vizuriii sanaa... sasa anapokuja kuwa mke wa raisi ndipo napata picha "serikali inavyokuwa kimeo"... ni maoni tu
     
Loading...