Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salimu: Looking for a girlfriend/Mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by DSpecial, Oct 26, 2012.

  1. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naitwa Salimu, naingia tena uwanjani kumtafuta the real one(Mchumba), Nimechoka sana kuwa single jamani

    WASIFU WANGU

    Jinsia:Mwanaume
    Elimu:Chuo
    Umri:27 yrs
    Mwonekano:Umbo la wastani, maji ya kunde/mweupe.
    Dini: Muslim
    Kazi: I have a temporary job for now
    Mtoto: Sina
    Pombe: Sinywi kabisa
    Sigara: Sivuti kabisa
    Makazi ya sasa: Dar es Salaam

    WASIFU WA MLENGWA
    Jinsia yake: Msichana
    Umri wake: 23-26 yrs
    Mwonekano wake: Saizi ya kati (Mnene kiasi/Mrefu kiasi), mweupe au maji ya kunde, na pia awe mwenye kujistiri(Hijab)
    Dini: Muslim
    Elimu: Certificate/Diploma or above
    Kazi: Mwalimu au kazi yoyote ya halali au hata ambae bado yupo chuoni
    Watoto: Asiwe na mototo na awe hajawahi kuzaa
    Pombe: Asitumie kabisa
    Sigara: Asitumie kabisa

    Kifupi mimi sio tajiri, ni mtu wa kawaida tu na nahitaji mwenye mapenzi ya dhati jamani, na anaetambua kuwa maisha ni shida na raha.

    Interested one can email me on: salimathuman78@yahoo.com or can send a private messege(PM) into my profile. Mobile number will be given to interested one.
     
  2. S

    Smarty JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kila la kheri..
     
  3. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante...
     
  4. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Searching......
     
  5. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mh,mkuu umejipanga eeh?....huo mtiririko nimeukubali....
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Umesema hujawahi kuwa na mpenzi?
    Halafu hebu jifunze kuukabili ulimwengu, acha kujiinamia ukutani. Wachumba watataka kukuona sura yako.
    kila la kheri baba.
     
  7. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiukweli sijawahi kuwa katika r'ship, ila kuanzia sasa naona uzalendo unanishinda kwakweli. Kuhusu sura yangu nadhani muhusika ataiona tu pale tutakapo kutana at first time.
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    All the best. Ila ingekuwa vema uweke na salary range, yaani
    Mshahara wangu. 700,000 - 2,000,000. N.k
    Hapo pm zitakuwa mara dufu.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    safi sana mambo mengi umeyaweka wazi ila sifa za huyo m/Ke nyingi ni ngumu ndio maana mpaka sasa haujapa kama unahitaji mtoto kama huyo omba likizo kama ya mwezi utembelee zimbabwe oh im sole im glade utembelee unguja utawapata wengi sana
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kwa kujitunza. Usijali, mahusiano hayana haraka. Kuwa muangalifu usibadili hayo masharti uliyoweka hapo manake hauwezi kumbadilisha mtu baada ya kuingia kwenye mahusiano.
    By picha nilimaanisha avatar, weka iliyo more positive, na uso wenye furaha.
    Kila la kheri Salim.
     
  11. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama nilivyosema hapo awali, kazi ninayofanya ni temporary bado sijapata ajira ya kudumu, na kiasi ninachopata kwa kweli hata kwa mahitaji yangu tu binafsi bado ni kidogo napia nadhani sio vema kila mtu afahamu kuwa napata kiasi gani, ila kutokana na umri nilionao sasa naona sina jinsi inabidi tu niwe na mchumba ambae Mungu akipenda tuwe kitu kimoja hapo baadae.
     
  12. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa ushauri....
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Hapo tu ndio umekosea sidhani kama watakuja tenaa,ushawapeperusha ndege.....
     
  14. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hata mimi hii kazi bado sijaridhika nayo na bado nipo katika harakati za kutafuta ajira yenye maslahi ya kuridhisha kidogo. Na pia natambua, nikweli kwa wasichana wa kipindi hiki wakiona nilivyojieleza hapa ni ngumu sana kukubaliana na hii hali, lakini nimeona haina sababu ya kutokuwa mkweli katika maswala kama haya. Ni bora niseme hali halisi niliyonayo sasa ili hata atakae tokea kunipenda kwa dhati basi akubaliane na hali niliyonayo.
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hapo Mbulu ndo umemichosha unawajua hao watu.Mhhh
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Yap yap nakubaliana na wewe brah wanawake wa kisasa wapo kimaslahi sana,wameweka pesa na mali mbele.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Pesa na mali Kwanza Hawa watu.
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  18. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwani wakoje mkuu?
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mmmh wanakuja subiri,,,,,,
     
  20. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I'm still waiting
     
Loading...