Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salim, Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by DSpecial, Jul 7, 2012.

  1. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naitwa Salim Athuman, umri wangu ni 27, kwa imani ni Muislamu na kwa sasa ninaishi DSM.
    Nahitafuta msichana mwenye umri kati ya 22 hadi 25 na sifa kubwa awe Muislam, mpole na mwenye kujiheshimu na kujistiri(Mwenye kuvaa mavazi ya heshima).
    Itakuwa vizuri awe mweupe/ maji ya kunde, mrefu kiasi na mnene kiasi na mwenye elimu at least diploma.

    Dhumuni kubwa ni kuwa mchumba wangu kwa sasa na hatimaye Mungu akipenda tuje kufunga ndoa na kuishi pamoja
    hapo baadae. Kiukweli nimevumilia sana kuwa mwenyewe kwa kipindi chote nilichokuwa nasoma, japokuwa kwa sasa bado naendelea na elimu zaidi ila nahitaji na mimi kuwa na mwenza wangu. Tafadhali kama upo tayari kuwa nami naomba
    tuwasiliane.

    email yangu: salimathuman78@yahoo.com

    Namba ya simu itafuata baada ya kujuana vizuri
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nikikubali hautaniita Demu wako?
     
  3. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @DSpeacial, nikibadili dini utanikubali?

    huo upole unataka uwe upole kwenye vote?
     
  4. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    napita tuu!!!??
     
  5. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180

    Ahh! Princess enny! Usijifarague bana..sema tu neNo kwa kijana yanini kujipitisha? Erotica na Kaunga wao wameamua kumchapa maswali kijana, hawajamjibu kama wako tayari au la!

    Mie mie langu neno ni ...KILA LA KHERI KIJANA PANAPO MAJAaLIIWA, NJOO USHUKURU JAMVINI
    NAELEKEA MTAA WA PILI JAMANI.
     
  6. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dumelang niache mi nipite!!:llama:tena nlishafka mtaa wa saba!!!
     
  7. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180

    Haya Mama Sala.. salaam zao Dalisalamu...aah sory mtaa unaokwenda, ukirudi pitia Bana utusalimu hapa..lol
    :)
     
  8. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel:
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mwezi umeshaingia
    wa kukupikia huji naona basi teena lol
     
  10. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngoja nieendelee kuvuta subra tu, may be bahati yangu bado haijafika mkuu
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Haya bwana sisi weusi ndo hatuna market
     
  12. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapana sister hiki kigezo cha weusi sio muhimu sana, cha muhimu kwangu ni mapenzi ya dhati tu ndio kitu kikubwa
     
  13. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado Natafuta wife jamani, kama yupo tafadhali naomba ani PM
     
  14. M

    Mtaftaji Senior Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sio swala la market,kipendacho roho hula nyama mbichi.
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tukipaka carolite, mnatunyanyapaa
     
Loading...