Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salim Kikeke..............@ BBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rajoh, Oct 18, 2012.

  1. r

    rajoh Senior Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau, mimi ni mpenzi wa kipindi cha habari kinachorushwa na BBC kuanzia saa 3 kamili usiku kupitia Star TV. licha ya habari moto moto ambazo unazipata, pia kuna huyu mtangazaji anayeitwa Salim Kikeke.. Kifupi, jamaa ni jembe sana. Huwezi kuchoka ukiwa unamsikiliza au kumwangalia anavyotangaza.

    Nimegundua licha ya technolojia waliyonayo BBC, lakini ubunifu unahusika kwa kiwango kikubwa sana, kumfanya mtazamaji au msikilizaji aweze kuendelea kufatilia matangazo. Kwa watangazaji wa hapa bongo, ni vipindi vichache sana ambavyo unaweza kuvutika kiasi hicho. Mfano, hata kama unaangalia taarifa ya habari kwenye kituo flan cha television au redio, ni vigumu kuitazama yote katika shauku ileile mpaka taarifa yote iishe.

    Nadhani, watangazaji wetu wa bongo, wanapaswa kuwa wabunifu katika vipindi vyao ili viweze kuvutia na kuwa vya kimataifa pia. Nakiri kuwa vipo vipindi vichache vizuri lakini vingi bado havikidhi haja ya kimataifa.

    Ni mtazamo tu binafsi!
     
  2. a

    ammah JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kisa na mkasa na Salim Kikeke...
     
  3. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sichoki kumtazama Salim
     
  4. r

    rajoh Senior Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kisa na mkasa na salim kikeke huwezi kufananisha na habari nyepesi za Radio 1.
     
  5. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Professionalism vs Makanjanja
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    kile kipindi huwa kinaisha wakati mimi bado ninahamunacho,ndio maana siishi kukifuatilia.!
     
  7. z

    zodiac Senior Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu nijuze, wewe ni 'Me' au 'Ke'? Usiwe na jazba ya kina Ponda nijibu nijue maana huwezi kuwa na hamu ya kumuangalia mtu namna hiyo!
     
  8. T

    Twinky Senior Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naomba kujua kinakuwa saa tatu kila siku au kuna siku maalum
     
  9. r

    rajoh Senior Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    unataka 'Me" awe na hamu ya kumwangalia 'Ke" and viseversa? mimi ni 'Me" bana. Sidhan kama, wapenzi wengi wa Simba au Yanga ni 'Ke" kuliko 'Me' kwa kuzingati mtazamo wako hapo juu!
     
  10. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Vile vile, tunapowatambua wanaofanya vizuri, tusisahau na kuwachagiza na wale ambao bado wana boronga. Erick David Nampesya ni mtangazaji wa BBC ambayo angeweza kuwa mzuri pia kama angeacha kutumiwa kama chombo cha propaganda.
     
  11. r

    rajoh Senior Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kipindi ni saa 3 kila siku kuanzia j3 mpaka ijumaa.
     
  12. r

    rajoh Senior Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamaa naye si haba! Hivi Flora Nducha yuko wapi siku hizi?
     
  13. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,066
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Sasa jamani mtamfananisha KIKEKE na watangazaji wetu wanaotokea hapo DSJ? au wengine unaambiwa wanavipaji vya kuzaliwa hata shule ya habari hawajaenda.
     
  14. r

    rajoh Senior Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hilo la vipaji vya kuzaliwa huwa nashindwa kulielewa vizuri. Mimi nadhani vipaji ni sawa lakini shule muhimu!
     
  15. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Taarifa ya habari ya BBC Live siku hizi huoneshwa na Star Tv kila siku saa tatu usiku hadi saa tatu na nusu.
     
  16. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hamsemi wa tbc1? Au wamekufa?
     
  17. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,066
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Kwa wenzako shule sio sawa vipaji ndio vyenyewe, jaribu kuchunguza utajua kuwa baadhi ya watangazaji wetu wengine walikuwa wanafanya kazi kwenye promosheni wanazungukua na zile fuso za matangazo wakitoka hapo wanaingia Radio, huwa najiuliza mtu kama Zembwela alisomea wapi uandishi wa habari, jamaa yangu akaniambia Zembwela alikuwa anaalikwa na Musa katika kipindi chake radioni coz Zembwela anajua mambo mengi ya uswahilini na Musa alipoondoka EA R/T wakaona Zembwela ndio anafaa akala ajira, simple like that.......sasa tegemea umahiri kama wa KIKEKE.
     
  18. r

    rajoh Senior Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    TBC1 marine Hassan naona kama vile amepoteza umaarufu baada ya kuacha kutangaza habari za kutoka kwenye matukio. Kuna jamaa mmoja alikuwa anatangaza michezo anaitwa Pendael, sijui yuko wapi siku hizi. Jerry mulo amepewa kipindi flan siku hizi hapo TBC1, hakikunivutia kivile....
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Afu kuna jembe jingine linaitwa Lubunga Byaombe acha kabisa!
     
  20. r

    rajoh Senior Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha ha ha.... kongoman hilo jembe.. Kiswahili kibovu lakini utamu unaupata. Jembe Charles Hillary kwenye kutangaza mpira... duh! kama vile uko uwanjani..
     
Loading...