Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salim Ahmed Salim to chair Mo Ibrahim adjudication committee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Aug 31, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,513
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Former Tanzanian Prime Minister and Secretary General of the Organization of African Unity (OAU), Dr Salim Ahmed Salim will lead a panel of distinguished global leaders who will decide the winner of this year's Mo Ibrahim African Leadership Award.
     
  2. m

    matawi JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama jina la muzee wa musoga lipo aliondoe kwanza kuepusha panel pollusion
     
  3. n

    nunu Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Congrats Excellency
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    He is the dude I respect. Hajapoteza mvuto bado.
     
  5. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    anakubalika sana ingawa dhaifu alisema jamaa ni mwarabu! Kweli dhaifu ni bingwa wa unafiki!
     
  6. m

    mymy JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....watu na elimu zao wala hawajioneshi only actions talk sio kama kina sie elimu ya kubabia kila siku kujinadi kwenye vyombo vya habari....
     
  7. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii imenikumbusha dhaifu alivyomletea fitna na kunyimwa nafasi ya Urais!
     
  8. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imenikumbusha promoter alivyomzushia jamaa ni hizbolah
     
  9. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,902
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    iyo kashfa itakitafuna sana chama cha mapinduzi.
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Winner wa mwaka huu ni mmoja kote barani Africa. Na jina la mtu huyo anaitwa Kamanda Paul Kagame wa Rwanda.
     
  11. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,513
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Ni JK ndo winner ;
    sababu

    1- Suala la Zanzibar CUF +CCM
    2. Kuruhusu Katiba mpya
    3. Uhuru wa kupindukia ,ambao sio uhuru kwani ulishavuka mipaka
    4. Laiser fair policies
    5. Salm aliza atangeneze wapambe wa kumpitisha
    6. kupambana na ugaidi- tulivyosifiwa na Marekani
    7. Mgogoro wa uraisi kenya alivyosuruhisha
    8. Elimu (kuongeza mashule ya kata na vyuo; Idadi ya Wasomi Tanzania imeongezeka toka 20% mpk 46%
    9. Kupambana na madawa ya kulevya
    10. Kuongeza Idadi ya wanawake kwenye ngazi za maamuzi na ubunge, ukuu wa wilaya na mikoa
    11. Kilimo kwanza TANZANIA inajitoshereka kwa kilimo ; Toka 2007 Atujaagiza vyakula
     
  12. E

    Eddie JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisikia kukurupuka ndio huku, watu hata hiyo Mo Ibrahim award inatolewa kwa viongozi wa aina gani hamjui, mnaanza kutaja watu ambao bado wapo madarakani kama Kagame, JK nk
     
Loading...