Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sales & Marketing Executive needed

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by T.N, Apr 20, 2011.

  1. T

    T.N Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear All,

    We are looking for an experinced person to do sales for a travel and tours company- Based in Dar es salaam

    Fluent in English & Swahili

    Send your CV to ernest@igrouptz.com
     
  2. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Package zikoje, ni kazi ya mkataba au kudumu?
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    T.N. are you serious?

    Tangazo lako halina information kabisa, husemi ni Nchi gani, mkoa gani, job description, mazingira ya kazi

    I wonder if that company has a HRM
     
  4. P

    Pretty P Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua kwa kina zaidi bse umeandika short mno.
     
  5. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi ndio kazi za aina ya;
    Nunua mbili kwa bei ya bidhaa moja.
    Wale wanavaa tai wanapita maofisini.
    Nimekumbuka hii, nimecheka saana. Mie niliwahi kuona kajitangazo kama haka, nikaenda ofisini wakaniuliza qualification zako zikoje nikwaambia, wakaniambia wewe ondoka. Wale wengine wakaambiwa kesho yake waende kuanza kazi na barua kutoka kwa ofisi ya serikali ya Mtaa, mdhamini na picha na waje na Tai wamependeza kuanza kazi. Kufika, wakapigwa kitrain fulani hivi, ghafla wanagawiwa thermos kwenda kuuza. Duh!!!!!!!!!!!!!
     
  6. p

    pihu Senior Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anfaal hii imekaa poa sana!! Big Up
     
Loading...