Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sales Executive cum Driver needed

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by PKF, Dec 22, 2009.

  1. P

    PKF New Member

    #1
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #2
    Dec 22, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok tunashukuru
    Mwenyesifa Changamkieni
     
  3. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    why at yahoo?is it reputable company?
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Join Date: Tue 22nd Dec 2009 Posts: 1
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    Naona umekuja kutafuta sample 'Resume/CV' au kama vipi inawezekana unakusanya 'data' afu uanze kupigia simu watu na ije kuwa yale yale ya matapeli wa Dar...

    Huu mchezo ni mchafu sana kwani wameshatokea watu kama wewe wanaomba watu watume CV/Resume na watu wanatuma lakini hawapati hata 'feedback' kama CV zao zimepokelewa na hata majibu kwamba ametemwa kuhusu kazi...

    Ushindwe na ulegee....
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Well noted Nyuki......!
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    tatizo sio kukimbilia tu, mshahara ndo isue...hauzidi kilo tatu hapo....

    kama wanabisha waweke mshahara hapa.
     
  7. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Big up Pape, is not normal that someone decide to join JF simply for advert ? Thank you for your observation. It must be hidden agenda around the corner so we have to watchout our response to these kind of vacancies although we are always looking for new jobs.
     
Loading...