Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sales executive at join africa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MMOJA, Oct 16, 2012.

  1. M

    MMOJA Senior Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba msaada,hawa jamaa wa join africa wamenipigia simu kwenye sales executive kwa ajili ya usaili,labda kwa anaewafahamu vizuri anifahamishe kuhusu wao
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Utakuwa unatembeza majagi, mabeseni na ndoo kusaka wateja
     
Loading...