Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sales Associates Au Affiliate Marketing

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MPadmire, Jan 27, 2009.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Wana JF,

    Naomba kujua mtu anawezaje kuwa na Computer iliyounganishwa internet na kupata pesa kwa kuwa "Affiliate market" hasa wa sekta za utalii na Hoteli au biashara nyingine?

    Naweza kuwa hapa Tanzania na kufanya kazi kwa kampuni ya Uingereza au Marekani na kupata commission?

    Zipo Kampuni za kitanzania zinahitaji watu kama hao katika kuwaletea visitors kwa malipo ya commission?

    Kwa mfano naelewa mambo ya 'search engine optimization" kwenye Google, yahoo, alta vista, aol, msn, live n.k

    Tafadhali msaada hapo
     
Loading...