Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salary ya kikwete for 10yrs ni Tsh 3 bilion

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mozila, Sep 25, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mozila

    Mozila Senior Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Salary jk kwa mwezi ni 25mil kwa mwaka ni 300mil kwa 10yrs ni 3bil..just a salary.. wat about you? wat is yours?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mozila ana haki apate hiyo Salary kutokana na cheo chake kama ni Mkuu wa nchi wewe unaonaje Salary ya Mheshimiwa Rais ni nyingi au ndogo?
     
  3. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Aaaah! kumbe mkuu wa nji analipwa kidogo hivyo! Ananizidi kwa asilimia 10,000 tu?!! Anapunjwa sana.
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ****....... tutaamini je.....acha kuwadanganya wana JF
     
  5. Mozila

    Mozila Senior Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mtimkavu hiyo salary ni kubwa sana kwa rais mtu ambaye anapewa kila kitu for the rest of his life yeye na family yake
     
  6. Mozila

    Mozila Senior Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kama nadanganya toa data zako
     
  7. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sina uhakika,kama ni hiyo basi ni ya kawaida sana! Weka na posho zake zote kwa mwezi ili tuone
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Mimi ninaziona hizo TSHS 3 Billlion kwa miaka 10 ni ndogo sana ukilinganisha na Mtu kama Rais Wa Amerika Barack Obama anayelipwa kwa Mwaka Mmoja Dola Laki 4. Kutokana

    na majukumu aliyokuwa nayo mengi Rais wetu kulipwa Pesa ya Shillingi 3 Bllioni kwa miaka kumi ni ndogo sana

    mimi nilifikiri analipwa kwa kila mwezi? kumbe pesa ya Miaka kumi?Mkuu Mozila Hebu hizo Pesa Ya Rais wetu TShS 3 Billioni Zifananishe kwa Dola itakuwa ni dola ngapi? What will obama salary be as president?
    Answer:
    The President of the United States earns $400,000 a year. The vice president's annual salary is $221,100


    What will obama salary be as president
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe Rais wa Bongo mshahara wake ni Mil 25 tu? Sasa aliwezaje kumlipa maximo mil 30 kwa mwezi? Mkuu unauhakika ni mil 25 tu ndiyo mshahara wa Rais?
     
  10. Ulenje

    Ulenje Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndogo sanaaa ungeongezwa
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kwa kutofautiana na viongozi wa nchi nyingine rais wa Marekani anajinunulia au kujilipia mwenyewe chakula chake.
     
  12. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdogo saaaana yaani hata hamfikii waziri mkuu wa kenya (odinga)
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nadhani hizo milioni 30 za Maximo zilitoka kwenye miradi mingine. Sidhani Kikwete anategemea mshahara wa Ikulu peke yake.
     
  14. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280

    Kwahiyo ni kweli mshahara wa JK ni mil 25 tu kwa mwezi?
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo hujaweka allowance yake ya kusafiri kwenda nchi za nje daah
     
  16. Mozila

    Mozila Senior Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tanzania president salary per annum is USD $ 187500/- haya multiply kwa 1600
     
  17. Mozila

    Mozila Senior Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    We umenielewa hiyo ni msharaha tu na sidhani kama anazitumia
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pigeni kazi vijana..acheni kujipa presha kujadili vitu ambavyo mwisho wa siku havikusaidii...komaa ndio mpango mzima.
     
  19. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi wote wa serikalini na wanasiasa huwa hawategemeagi Mishahara! HutegemeaMARUPURUPU, RUSHWA na WIZI,
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,727
    Trophy Points: 280
    kwa rais wa nchi kama kikwete ambaye han uchungu na nchi yake na ambaye aliingia madarkani kwa kutumia pesa yake nyingi hiyo pesa ni ndogo sana na siamini
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...