Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salary advance -Hazina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibirizi, Oct 22, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna mkopo unatolewa na hazina kwa watumishi ila wao wenyewe wanaita salary advance kwa sababu haina riba, je kuna mtu ana taarifa nao za kina au anaweza kutuweka hata fomu zao ili tujue kilichopo.
     
Loading...