Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Prince Dikembe, May 25, 2012.

  1. P

    Prince Dikembe Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwapa hi JF memberz wote!!
    Regards, Prince.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poa mkuu, ila jitahidi ujue milango yote ya JF maana hichi sio kinachohusika.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  4. P

    Prince Dikembe Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok mkuu, nimejaribu kupitia japo kwa haraka forums zote za JF bt kwa leo nikawa interested na humu kwa kuwa nipo katika mchakato wa kutafuta kazi.
     
  5. P

    Prince Dikembe Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu.
     
Loading...