Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

salamu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mr caddy, Feb 17, 2012.

  1. M

    Mr caddy New Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moja ya vitu muhimu ni salamu hii ukupa fursa ya wewe nini ufanye baada ya jibu....habari zenu wana JF.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Sisi wazima, karibu ndani.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
Loading...