Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by massoyevod, Oct 5, 2011.

  1. m

    massoyevod New Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SALAMU KWA WOTE WANA JAMIIFORUM.
    Nafurahi sana kuwepo kwenye mtandao huu wa kuweza kupeana habari za kuelimisha,kuhurahisha na za kimaendeleo kwa wanajamii wote hususani watanzania wote.Naomba mnipokee kwani nami napenda sana mawasiliano yenye kuleta mwamko katika kukabiliana na changamoto za kimaisha.Aksanteni
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini mkuu
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu !
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Pita ndani...
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Karibu sana, mimi naitwa husninyo. Ukiwa na shida yoyote muone sekretari wangu katavi.
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    karibu mkuu.
     
Loading...