Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

salamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kessy kyomo, Feb 6, 2011.

  1. k

    kessy kyomo Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ni kweli wapiga kura wa wilaya ya nyamagana/ile
    mela ni wengi kuliko wapiga kura wa nchi ya zanzibar? vilevile madiwani wa bara kura zao ni sawa wabunge wateule wa nchi ya zanzibar nawakilisha wadau:bump:
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa!
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
Loading...