Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

salamu zangu za Mwaka mpya

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ntumami, Jan 17, 2012.

  1. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani, toka mwaka uanze nilikuwa sijapita huku.... na leo nachukua fursa hii kwa mambo mawili

    1. Heri ya mwaka mpya wana JF woooooooote
    2. naungana nanyi nyoote kwa msiba wa dada yetu.......... so sad to speak about it...

    May God bless us....

    wishing you the best in 2012

    my message to you for 2012... Pray and Work, do the best and God will do the rest
     
  2. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ooooh, i am mkongwe somehow nina ka mwaka na zaidi tangu niingie humu... nawazidi hadi kina kongosho!!!
     
Loading...