Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu zangu za mwaka mpya kwa J.Mbatia(NCCR-Mageuzi)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Dec 24, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmeonesha uzalendo na kusimamia makubaliano ya katiba yenu kwa kufanya maamuzi magumu ambayo watanzania hawajazoea.ila bado kuondoka kwa kafulila si mwisho wa tatizo.unatakiwa kubadikisha siasa yako,umezidisha demokrasia na siasa pozo.uwe mkali kwa serikali na ungana na wapinzani wengine kwenye misimamo yenye tija,na itapendaza uchaguzi(usigombee tena) ujao uwe mshauri tu wape vijana wajifunze nawe ukiwepo nyuma yao,kuna moses na mkosamali wakipata somo wanaweza kuwa viongozi wazuri wa chama chenu,mkosamali tatizo ni umri tu akikua ataacha.xmas na mwaka mpya mwema
     
  2. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umekosa m2 wa kumpa salamu hadi unampa huyu?
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ndumilakuwili
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mbatia huyu wa CCM B.
     
Loading...